TzComedy
JF-Expert Member
- Jul 15, 2017
- 890
- 700
Kamla nani?Yaani siasa hadi kwa mamba mla watu?
Kamla nani?Yaani siasa hadi kwa mamba mla watu?
Mamba uwa wanakatwa. Au wanapigwa sindano za usingizi.Yaani siasa hadi kwa mamba mla watu?
Ilikuwa ni mfano tuUmesha sema USA.Hii ni Tanzania.
Hahaha sawaMkuu unasema simba akiingia mjini ale shaba, na huyu ndio kilichomfaa aliposogea kwenye maeneo ambayo watu wana shughuli zao.
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]inanikumbusha mafuriko ya mwaka 98 yalituachia mamba sebuleni...
Ni ufupi wa fikra mkuu...nothing elsekwanini wmemuua? wameshindwa nini kumdhibiti wamrudishe kwenye habitat yake ya asili. What a waste!
Hivi kumtukana mtu inaipa nguvu hoja yako.Huna akili kwa hiyo unalinganisha USA na Tz?
Wasimuue ili yeye awaue ndo unalolitaka et?
Umrudishe anapostahili ili siku nyingine arud avizie mtu amkamate amle si ndio unamjua mamba vzri wwe au unaongea kama umekatwa kichwa?Huu ndiyo ujinga wa waafrika, huyu mamba ana umuhimu sana kwa ecosystem wanamuua kwanini wakati hajaua mtu? Maofisa wa wanyama pori wameshindwa kazi yao hapa, ilibidi kumkamata tu huyu mamba na kumrudisha pale anapostahili.....wabongo mbadirike jamani.
Wewe umedandia UziKuna mijitu humu inakujaga kucomment tu bila kupitia threads ya mtoa post. Mtoa kasema wamewapigia maliasili ndo wakaja kumuua ambacho hauelewi ni kipi na hakusema raia ndo kamuua.
Soma vzri uelewe ndio ukoment,walioua ni maliasili wenyewe.Mbona hajafa?uue mamba usawa huu maliasili watazaa na wewe.