msabillah
JF-Expert Member
- Dec 5, 2011
- 4,763
- 3,203
Waliomuua wanaakiri?Hao Mamba hawana akili
Waliomuua wanaakiri?Hao Mamba hawana akili
Mkuu salama? Vipi majukumu yanaendaje? Sasa kuna DAF XF moja inanisumbua sana, tumebadilisha gear box, ila sasa gear namba moja ni mziki, haikubali, washakuja mafundi wa kila namna kutoka Matumbi hapo, hebu nipe akili fundi wangu,Sababu ikiwa.......?
Mbona kama yupo ziwani sio hotelin
Kuuawa kwa huyo mamba kunaweza kupunguza utalii wa ndani,dah tumepata hasara.mnyama analiingizia taifa pato kubwa kwa mwezi zaidi yako ww mfano leo tukikukamata wewe na simba tukawaweka sehemu watu waje wawaangalie ww kiingilio tukakufanya 200 simba tukamfanya 50000 watu wengi wataenda kwa simba kwa hyo wanyama lazima waangaliwe kwa umakini
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] jamanimnyama analiingizia taifa pato kubwa kwa mwezi zaidi yako ww mfano leo tukikukamata wewe na simba tukawaweka sehemu watu waje wawaangalie ww kiingilio tukakufanya 200 simba tukamfanya 50000 watu wengi wataenda kwa simba kwa hyo wanyama lazima waangaliwe kwa umakini
Pembeni yake kuna hotelMbona kama yupo ziwani sio hotelin
alisikia kuna mnada wa nyumba bila shaka................Mamba kachoshwa na habari za kusikia, alitaka aje ajionee mwenyewe yanayojiri Mjini..,
hapana kwanza huyu alikua hafanyiwi utalii yeye alikua anajificha anavizia watalii wa tilapia.pia yy sio wa kwanza kuuawa kuna mmoja alikua anawasumbua watu maeneo ya makongoro pale nadhan pia walimua rip mamba shika[emoji24] [emoji24] [emoji24]Kuuawa kwa huyo mamba kunaweza kupunguza utalii wa ndani,dah tumepata hasara.
Wanaume wa dar waoga mnaogopa hata mijusiKua na adabu
nyongo yake inalindwa zaid ya unavodhani maana hyo mtu akiipata ana uwezo wa kuua kijiji kizimaLindeni wakerewe wasichukue nyongo yake
Kwaio unashauri niniWanaume wa dar waoga mnaogopa hata mijusi
Kuweni wagumu acheni uzembeKwaio unashauri nini
wamemtupia njugu kadhaa....Wamemuulia nini......?........
Huwa wanawaua kwasababu wanasema wanyama wanaokula nyama kama Simba, Chui, Mamba nk wakishakula nyama ya binadamu watataka kuendelea kula kwasababu inakuwa na chumvi chumvi kwahiyo hata ukimrudisha kwenye makazi yake atarudi tu kuwinda maeneo ya binadamu ndo maana huwa wanawaua sio kwamba hawawezi kuwakamata.Kwann asikamatwe akapelekwa kwa mamba wenzake
Mnyama ni mnyama tu ndio maana sisi wanaadamu tukawa wasimamizi wao ,sasa ni faida ya kuwa na chombo cha tanapa
Kama wanyam hawana faida basi vunjeni tanapa na wizara ivunjwe
Maliasili ndio walio amua kumuuaMbona hajafa?uue mamba usawa huu maliasili watazaa na wewe.