Malasyia airline!Tb Joshua amalizia utabiri

Malasyia airline!Tb Joshua amalizia utabiri

Haya yote mbona niliyasikia BBC juzi...

Huyu Nabii aache utapeli.....Ila ni mjanja anafuatilia vyombo vya habari.....

Ningemuona wa maana haya yote anayoyasema angeyetabiri mwaka ulioisha...

Wizi mtupuu....Danganyikeni nyie..

Kwani amekuomba hela???
 
Hivi kwanini mi nikituma post kwa kutumia Blackbery yangu, huku jF inaonekana kama nimetumia TECHNO 611 ? Au ni Mod !
 
zuzu aliona katoto kachanga kametoka kuzaliwa kakiwa bado
hakajakatwa kitovu karopoka eti
"Heeeeeh ONENI KAMEKUJA NA CHAJA YAKE".
 
Haya yote mbona niliyasikia BBC juzi...

Huyu Nabii aache utapeli.....Ila ni mjanja anafuatilia vyombo vya habari.....

Ningemuona wa maana haya yote anayoyasema angeyetabiri mwaka ulioisha...

Wizi mtupuu....Danganyikeni nyie..

Mbona utabiri wake kuhusu kupotea kwa ndege katika moja ya nchi za Asia kubwa yenye akibiria kadri ya 200 aliutoa July Mwaka Jana na yametimia ? Ulitaka atabiri kupotea hadi kupatikana ndiyo iwe kweli ?
 
Kunyamaa ni dhahabu kama huna jibu bora,hivi mtu mzma haoni aibu kuwa mropokaji? Kwann asaseme mapema kuwa hyo ndege ingepata ajali na itaonekana sehem gan ,mail kadhaa kutoka sehem fulan? Na watu mapovu yanawatoka eti na kasema nabii!!!! Hihihiii ama kweli IMANI INAZIDI INAZIDI UKWELI

Mbona utabiri wa tukio alutoa 2013, kutojua kwako hakubadili maono ya TB ...
 
Kwanini asitoe coordinates?
na kubwa kuliko yote utabiri huu una faida gani wakati maisha ya watu yameshapotea?
wenye imani zenu mna kazi

Utabiri aliutoa tarehe 28 July 2013 kuna Uzi humu JF na clip ya utabiri juu ya tukio husika...
 
Kuwa mtabiri haialallishi kuwa wewe ni nabii wa mungu kwani hata wagaga na wachawi nao hutabiri kama ilivyokuwa Shehe YAHAYA.
 
  • Thanks
Reactions: y-n
Kuwa mtabiri haialallishi kuwa wewe ni nabii wa mungu kwani hata wagaga na wachawi nao hutabiri kama ilivyokuwa Shehe YAHAYA.

Hapa sasa unataka kuwatibua watoto wa allah.
 
Narudia; wanaomwamini huyu bwana nao sio wazima kichwani
 
Wapendwa
nimeangalia Emanuel Tv live sasa hivi Tb Joshua ametoa mwelekeo wa ilipo Malasyia airline,amesema ndege ilitekwa na strange passengers na ilielekezwa indian ocean na iliishiwa mafuta ikaanguka baharini
amesema ndege ipo between Indonesia na Indian ocean
Kwikwikwi

Shekhi yahya Hussein wa Nigeria

Mwanzo alisema itapatikana soon sasa anaunga tela LA cnn

Teh Teh Teh.... Wajinga ndio waliwao
 
TB joshua alitabiri kupotea jwa ndege hiyo mwezi tangu mwezi July 2013! Na imepotea March miezi kadhaa baadae!! Ambaye haamini jaribu ku google mtapata fully story!!
 
TB joshua alitabiri kupotea jwa ndege hiyo mwezi tangu mwezi July 2013! Na imepotea March miezi kadhaa baadae!! Ambaye haamini jaribu ku google mtapata fully story!!
Shekhi yahya mwingine na wafuasi wake
 
Mtumishi wa Mungu aliye Hai T.B. Joshua pia alitabiri Tukio kubwa la kifo cha Michael Jackson.

Cheki hapa; TB Joshua Predicted The Death Of Michael Jackson - YouTube


images
images
 
Back
Top Bottom