Siku za ajabu
JF-Expert Member
- Dec 23, 2012
- 1,369
- 988
Kukizuka katikati yako nabii au mwotaji wa
ndoto,akikutolea ishara au ajabu ikatokea hiyo
ishara au ajabu aliyokuambia akisema na
tuifuate miungu mingine usiyoijua tuitumikie
hiyo wewe usiyasikilize maneno ya nabii yule
au yule mwotaji wa ndoto kwa kuwa BWANA
Mungu wenu yuawajaribu apaye kujua kama
mwampenda BWANA, Torati13;1-3.
ndoto,akikutolea ishara au ajabu ikatokea hiyo
ishara au ajabu aliyokuambia akisema na
tuifuate miungu mingine usiyoijua tuitumikie
hiyo wewe usiyasikilize maneno ya nabii yule
au yule mwotaji wa ndoto kwa kuwa BWANA
Mungu wenu yuawajaribu apaye kujua kama
mwampenda BWANA, Torati13;1-3.