Malasyia airline!Tb Joshua amalizia utabiri

Malasyia airline!Tb Joshua amalizia utabiri

Naunga mkono hoja..

Akili Ni Mali Sana, yani yeye anafuatilia habari then anajifanya kutabiri...wajinga wake wanakurupuka Tu wanaleta habar zake hapa...tushamchoka
 
Eti ndege ipo between Indonesia and India ocean how many kilometres are there? Huyu jamaa anacheza na akili za watu asa watu wajinga wanamuabudu. May God forbid this in Jesus name. Amen.
very good bily
 
eee jamani, hivi watu kama nyinyi mnaoamini miujiza harafu mnataka na watu wengine waamini mtaisha lini?, wewe ni kakobe nini?.
 
Duh jamaa nimepoteza naye imani gafla wakisema imepatikana Tanzania atabadili utabiri aseme wakati inataka kuanguka zilitokea nguvu za ajabu gafla ikapaa
 
Kweli Wasanii wanotumia Jina la Mungu kwa Manufaa yao binafsi wapo wengi tuu,hivi si ni juzi tuu hapa Marekani ilisema kuwa inapeleka Manowari zake na Ndege zake Indian Ocean kwa ajili ya kuitafuta hiyo NDEGE,na pia si jana tuu Serikali ya Malaysia iliiomba India ifanye doria kwenye Pwani zake Bahari ya Indi,huyu Tapeli Joshua huo utabiri aliutabiri lini?

Haya ndio yale yale ya Sheikh Yahaya kwenye Uchaguzi Mkuu wa 2010 kuwa Mgombea mmoja wa Urais atafariki,hakuna Mgombea aliefariki but katika kipindi hicho hicho cha Uchaguzi akafariki SyleSaid Mziray ''Super Coach,Mwanangu'' baadae Sheikh Yahaya akaja akasema kuwa eti nyota ya yule Mgombea wa Urais Peter Mziray zilikuwa zinavutana na ya Super Coach hatimae Super Coach akafa kisa tuu walikuwa wanafnana majina.Shame on you Joshua.
 
Tushachoka kelele za huyu churaaaa. Tuwaache tembo wanasayansi waendelee kunywa maji
 
Huyu jamaa michosho. Kama anajua ilipo hiyo Ndege aende physically hadi Ndege ilipo aoneshe. Anapiga ramli tu ili iweje. aende akaoneshe Ndege na kwa utajiri wa huyu jamaa sidhani kama atadai hana nauli. analeta uongo uongo tu hapa anatafuta njia ya kuongeza sadaka na zaka.
 
Huyu tb atakuwa ameshiriki kwenye mpango wa kuipoteza hii ndege...ningekuwa na uwezo kesho tungeenda naye huko malysia akaioneshe dunia.
 
Ah tumwogopen mungu! Tuachen kudhiak watumish wa mungu' hakuna anayejua ukwel wa huu unabii#okbye
 
tusitokwe na mapovu hivyo. tusubiri ndege iibuke
 
Sometimes inabid tujizuie kama wanadamu,kama unaona TB Joshua ni muongo na sio nabii kweli wa Mungu kwani ni lazima uanze kumhukumu?? Ukumu ni juu ya Mungu pekee whether he's wrong or right let God himself punish him but not from our views or opinions
 
Wapendwa
nimeangalia Emanuel Tv live sasa hivi Tb Joshua ametoa mwelekeo wa ilipo Malasyia airline,amesema ndege ilitekwa na strange passengers na ilielekezwa indian ocean na iliishiwa mafuta ikaanguka baharini
amesema ndege ipo between Indonesia na Indian ocean

huu umbulula watu wanatafuta koote hawajapata yeye ndio much know!tapeli huyoooo!!
 
Hii ni aibu sana,an insult to our intelligence.
 
Back
Top Bottom