Maisha ni magumu utadhani nchi iko Vitani

Maisha ni magumu utadhani nchi iko Vitani

Utakuwa mpiga dili mnufaika wa 10% za awamu hii au uko kwa shemeji.
Hivo huwezi jua purchasing power imepungua
Kwan Mimi nimesema purchasing power imepanda? Cheki comment yangu ya kwanza ndo utaelewa pointi yangu ipo wap... Naona unaanza kuingizia yako.
 
Umeandika mengi, lakini swali langu dogo tu hujalijibu.Unazunguka zunguka tu kimepanda, kimeshuka.

Watu wanaotengeneza matatizo na kuyatatua wenyewe unaona ni sawa kuwaacha tu?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mahaba ya CCM unawezaje kunipa mimi mtu ambaye hakuna siku inapita hapa bila ya mimi kuisema CCM na Magufuli?

Kwa nini mtu akionesha mapungufu ya upinzani lazima unaona ana mahaba na CCM?

Kuna kesi imeanzishwa na upinzani kupinga Magufuli kukataza mikutano ya hadhara ya kisiasa? Mikutano ambayo inakubalika kikatiba?

Hujajibu swali hili.

Kama Magufuli kaiweka mfukoni mihimili, unatakiwa kuanzisha kesi ili kuionesha dunia jinsi Magufuli alivyoiweka mihimili mifukoni.

Uwe unaongea kwa ushahidi na ushahidi zaidi.

Sio unalalamika kiujumla jumla tu.
Hapa ndio udhaifu wetu ulipo.Mie huwa nategemea viongozi wa upinzani wangewaongoza wananchi kufungua kesi mahakamani ili kupinga matamko kandamizi.Sasa viongozi nao wanalalamika tu Kama sie wananchi,hawachukui hatua,hawaendi mahakamani kudai haki.Hata Kama Mahakama zimefichwa na mheshimiwa Ni vizuri upinzani wangeemdelea kuzitumia hivyohivyo.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimekupa mfano wa HUKUMU ya kesi ya TUNDU LISSU na kesi nyingine za Wapinzani kama ile ya MEYA WA JIJI. Kufungua kesi yeyote ile katika awamu hii ambayo Magufuli anaonekana kama mungu ni KUPOTEZA MUDA Mkuu, zitatupiliwa mbali tu.
Ukisema hivyo unatoa justification kuwa wapinzani mwaka huu wasithubutu kishiriki uchaguzi kwa namna yeyote maaana watakuwa wanapoteza muda

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom