Drone Camera
JF-Expert Member
- Jul 25, 2017
- 14,177
- 14,153
Ndo unachofikiria hicho kiongozi... Kwan hawapo wanaotoboa kipindi hikiTunayakuza,usiombe yakukute,vipi we mama habar za hapo magogoni??
Sent using Jamii Forums mobile app
Ndo unachofikiria hicho kiongozi... Kwan hawapo wanaotoboa kipindi hikiTunayakuza,usiombe yakukute,vipi we mama habar za hapo magogoni??
Sent using Jamii Forums mobile app
So sijitegemei kwa sasa... AlrightHadi ukijitegemea utaujua
Sawa mjanja... Hapo ulipo mchele shngapWanakwambia kimepanda Sana na kwa kasi ukikompea na tawala zilizopita!!
Ujinga ni mzigo kwa mwerevu!
Sent using Jamii Forums mobile app
Kasababishaje na nyanya zipandeMagufuli halimi nyanya mkuu!!unajua ni kwa vipi Magufuli alisababisha sukari kupanda bei kutoka 1800 mpaka 2500,2800,3000 na ilhali yeye halimi MIWA?
Sent using Jamii Forums mobile app
Nia wapi mbona sioni hata watu kufungua kesi kupinga uonevu huu unaovunja katiba?
Inawezekana kabisa majaji wa mahakama za juu wakawasikiliza na kutoa hukumu za haki, lakini majaji hawawezi kutoa hukumu za haki kama hakuna kesi iliyofunguliwa.
CHADEMA walifungua mashitaka, sijui hata yameishia wapi.
Hapana,
Hujawatendea haki. Wapelekee kesi, waache wahukumu bila kufuata haki, halafu, kama kweli wamehukumu bila kufuata haki, unaweza kuwasema.
Sasa wewe unaanza kuwahukumu kabla hata hujawapelekea kesi?
Kuna majaji wengine wanaheshimu viapo vyao. Usiwavunjie heshima kwa kuwalundika wote tu kwamba hawatatoa hukumu za haki.
Pia, ukitaka kukusanya ushahidi kwamba majaji hawatoi hukumu za haki, wapelekee kesi ili uwe na kesi ya kuionesha dunia kwamba hawahukumu kwa haki.
Ukianza kulalamika kwamba hawatoi hukumu kwa haki kabla hujawapelekea kesi, unaonekana wewe una hulka ya ulalamishi tu.
Hili ni moja ya matatizo yetu makubwa, upinzani umejikita kwenye ulalamishi badala ya kutumia legal avenues kufuatilia mambo mpaka mwisho.
Sasa kama hutaki kutumia mfumo wa mahakama unataka kufanya nini? Kupindua serikali?
Wapelekee kesi ya mtego ili uzidi kuithibitishia dunia hilo.Sheria na nchi hii[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]unaongelea vitu vinavyokinzana!
Sheria hapa kwetu kawekewa maskini ili asiwabugudhi watawala wanapofaidi mema ya NCHI!
Hao mahakimu na majaji wote hawana jeuri mbele ya Mr president!!!
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwani Zitto anachagua Jaji wa kusikiliza kesi?Nitajie mmoja tu ambaye anaweza akatoa hukumu kwa Magufuli kuvunja katiba ya JMT!nataka nimshauri zito aende huko!
Sent using Jamii Forums mobile app
Kichwa kigumu kuelewa lipi?Duh,kamanda mbona kichwa kigumu Sana[emoji3][emoji3][emoji3].unamtesa anayekuelewesha!!!
Sent using Jamii Forums mobile app
Hujajibu swali nililouliza, na ulilojibu sijauliza.
Siasa ni nini?
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwani Zitto anachagua Jaji wa kusikiliza kesi?
Kasababishaje na nyanya zipande
in leymans language! siasa ni kutengeneza tatizo na kulitatua mwenyewe
Wapelekee kesi ya mtego ili uzidi kuithibitishia dunia hilo.
Ukilalamika bila kesi, unaonekana mlalamishi tu.
Wajiuzuru akia Jiwe na malimbukeni wenzieUnashauri Serikali ifanye nini ili kupunguza hayo makali ya maisha?