Miss Madeko
JF-Expert Member
- Apr 30, 2014
- 4,441
- 5,743
na kujenzi wa chato
Wanasahau matajiri ndio wamewaajiri wanyongeWanyonge wengi wanaamini anawasaidia kwa kuwakazia matajiri, ili matajiri nao wawe wanyonge kama wao
Sent using Jamii Forums mobile app
Mngekuwa mshakufa sasa hivi kwa jinsi mnavyolialia.
🤣🤣🤣🤣🤣🤣🤣Kwa hali ilivyo unaweza pita makaburini ukajikuta unasema 'one day yes'
Tukisema maisha magumu muwe mnaelewa, siku hizi hata ukinywa soda tu unalewa/
Wewe ma.ttakoo hii miradi ya SGR na mingineyo serikali yako inataka kujifananisha na Somalia au Sudani kusini eti?cjaongelea kuiga elewa kiswahili KUIGA NA KUFANANISHA ni vitu viwili tofauti jombaaa kiswahili simpo tu
xo ukitukana ndo unategea utaeleweka ? tumia akili ujifunze mengiWewe ma.ttakoo hii miradi ya SGR na mingineyo serikali yako inataka kujifananisha na Somalia au Sudani kusini eti?
We lijinga nimeisha kupuuza. Endelea kusifia na kutukuza mungu wako Magufuli, familia yako ipate KUPISHANA CHOONI.xo ukitukana ndo unategea utaeleweka ? tumia akili ujifunze mengi
mjinga ni ww unaetukana ovyo kwenye uziWe lijinga nimeisha kupuuza. Endelea kusifia na kutukuza mungu wako Magufuli, familia yako ipate KUPISHANA CHOONI.
😂 😂 😂 😂 😂Kwa hali ilivyo unaweza pita makaburini ukajikuta unasema 'one day yes'
Ndio Chai Kismayu chakula MogadishuWabongo mnajua ku exaggerate mambo [emoji23] eti kama somalia. Somalia mnapajua nyie
Sent using Jamii Forums mobile app
Huwa najiuliza hichi kitu mimi na mshahara wangu mkubwa tu mambo mengine yanagoma vp kwa wanyonge wa Jiwe hali inakuwajehali ni hatari sana mtu unayo ajira,na vibiashara vidogo lakini moto unauona,je yule ambae hana kazi maallumu ya kufanya inakuaje.
Pole saana,daah!Kabisa mkuu mimi nina wiki sasa naongea peke yangu tuu nimegundua narun crazy sio kwa mbinyo huu maana hata kidogo kinachopatikana wanabeba kweli serikali tunayo. Nimemaliza deni lao la bodi ya mkopo mwaka Jana mwezi wa 9 eti January hii wamerudisha tena deni kuuliza retention fee kwanini usidate mshahara wenyee hautoshi umemaliza deni lao wanakubandika tena kweli nimeamini ukitaka Mali utazipata shambani
E bana mi mwenyewe shahidi namba moja
Hivi vyuma vimekaza vibaya mno
Sent using Jamii Forums mobile app
Na wewe kagawe kinyeo chako. Hasira za nini?Ila we ni kapumbavu Sana[emoji53][emoji53][emoji53][emoji53][emoji53],,kwasababu wewe unapata pesa yako kwa kugawa papuchi,ko unahisi maisha umeyapatiaaaaa!!!
Mtoa mada weka angalizo hapo juu:MADA HII ICHANGIWE NA WANAUME WATAFUTAJI TU,HAKUNA MWANAMKE KUCHANGIA UZI HUU!!!
Sent using Jamii Forums mobile app
Ahsante msoto tunausotaPole saana,daah!