Maisha ni magumu utadhani nchi iko Vitani

Maisha ni magumu utadhani nchi iko Vitani

Mwenzio akinyollewA wewe tia maji!Ina maana hujawahi sikiA mpinzani kafungua kesi kumshitaki raisi kwa kuvunja katiba?na VIP raisi akipatkana na hatia??katba inatuambia afanywe nn?

Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe katiba iliyopo imekupa uhuru wa kufanya mikutano, rais kaivunja hiyo katiba.

Kwa hilo huhitaji katiba mpya kulipinga.

Umelifanyia nini?

Unadai katiba mpya wakati iliyopo hujaweza kuitumia?
 
Aliyezuia viroba aliona mbali na msoto huu tungekuwa tunaokota vijana mitaroni kila siku,SAA hizi viondoa stress vyote bei awatoweza
 
Kwa hiyo definition yako, nikikukubalia hata kwa "immanent critique".

Watu wanaotengeneza matatizo na kuyatatua wenyewe unaona ni sawa kuwaacha tu?

thats how politics is! hakuna sehem duniani hawana malalamiko na serikali au wanasiasa! kila mtu analalamika kwa upande wake, hata tukisema tukuweke wewe kua prezidaa lazima kuna watu watalalamika even to normal natural calamities za maisha!


WHY IS LIFE HARD MR PRESIDENT? wewe unampa jibu gan hili mwananchi wako? ofcourse you cant providde free stuffs for everyone, kuna mtu atasema hiki ni bei kubwa sana kwangu! na mwingine the price is fair! mwingine this price is very low, hawa watu wapo ama hawapo Tanzania? ofcourse wapo! na unadhan kwanini? serikali? wanasiasa? wewe mwenyewe? unakutana na mtu analalamikia serikali maisha ni magumu, we unadhan huyu mtu akili zake zipo timam?we unadhan siasa boraa zikiwekwa utanufaika nazo? thats how life is everywhere duniani, mtu anaeblame siasa mimi namwona kama mwendawazimu ivi? how do you even start blaming siasa?

serikali haichapishi hela, yenyewe inakopa kila kukicha kujiendesha! infact people are rich than most countries on earth, sasa wewe unawekaje imani yako kwenye siasa? politicians! do you even know 90% of the worlds wealth is controlled by only 10% of the people! the remaining 10% ndo tunayosumbana nayo apa mara serikali mara magufuli! why am i even explaining all this while its very open
 
thats how politics is! hakuna sehem duniani hawana malalamiko na serikali au wanasiasa! kila mtu analalamika kwa upande wake, hata tukisema tukuweke wewe kua prezidaa lazima kuna watu watalalamika even to normal natural calamities za maisha!


WHY IS LIFE HARD MR PRESIDENT? wewe unampa jibu gan hili mwananchi wako? ofcourse you cant providde free stuffs for everyone, kuna mtu atasema hiki ni bei kubwa sana kwangu! na mwingine the price is fair! mwingine this price is very low, hawa watu wapo ama hawapo Tanzania? ofcourse wapo! na unadhan kwanini? serikali? wanasiasa? wewe mwenyewe? unakutana na mtu analalamikia serikali maisha ni magumu, we unadhan huyu mtu akili zake zipo timam?we unadhan siasa boraa zikiwekwa utanufaika nazo? thats how life is everywhere duniani, mtu anaeblame siasa mimi namwona kama mwendawazimu ivi? how do you even start blaming siasa?

serikali haichapishi hela, yenyewe inakopa kila kukicha kujiendesha! infact people are rich than most countries on earth, sasa wewe unawekaje imani yako kwenye siasa? politicians!
Umeandika mengi, lakini swali langu dogo tu hujalijibu.Unazunguka zunguka tu kimepanda, kimeshuka.

Watu wanaotengeneza matatizo na kuyatatua wenyewe unaona ni sawa kuwaacha tu?
 
Umeandika mengi, lakini swali langu dogo tu hujalijibu.Unazunguka zunguka tu kimepanda, kimeshuka.

Watu wanaotengeneza matatizo na kuyatatua wenyewe unaona ni sawa kuwaacha tu?


sasa wewe nkuulize watu wanaofanya biashara kwa watu maskini na kutajirika ni wa kuwaacha? siasa ni bussiness! unvodhania sio vitu vilivo any time things can turn upside down, leo unaweza skia mtu wa ccm ameitwa fisadi mkubwa nchii hii na kesho anaweza gombania kiti cha uraisi kupitia hao hao waliosema ni fisadi!

leo unaweza kua katibu mkuu taifa upinzani kesho ukajiunga ccm! cha kushangaza nn apo
 
Umeandika mengi, lakini swali langu dogo tu hujalijibu.Unazunguka zunguka tu kimepanda, kimeshuka.

Watu wanaotengeneza matatizo na kuyatatua wenyewe unaona ni sawa kuwaacha tu?


Naendelea kuwaonya vijana wa kitanzania, msikubali kuvunjwa miguu au kuumizwa kwa namna yoyote ile mkiwapambania wanasiasa wa taifa lenu. Kama umeamua kupambana, pambania kile unachoamini na sio mwanasiasa.

Wanasiasa wa Tanzania ni wachumia tumbo,hawajui itikadi na hawana itikadi. Wanatafuta ugali, ndio maana wataungana na kuwa wamoja pale ugali wao utakapojaribiwa.

Haya,bado wengine wengi wataendelea kuwavunja moyo kwakuwa mliwapambania.
 
Back
Top Bottom