Maisha ni magumu utadhani nchi iko Vitani

Maisha ni magumu utadhani nchi iko Vitani

Kibwengo kapokea nchi nzuri kabisa 2015.

- Inakopesheka
- Diplomasia tele
- Urafiki na wazungu tele ( misaada ya kutosha ), hakuna kuwekeana TRAVEL BANS
- Ajira zipo
- Uchumi unakuwa kwa 7%
- Nchi haina majanga makubwa kama VITA, UKAME, MAGONJWA, TETEMEKO, VIMBUNGA

LAKINI,

Ndani ya MIAKA 4 tu !

"Kila Mtu Analia Na KUSAGA MENO.

- Ajira Hakuna
- Watu Wasio Na Hatia Wanapotea
- Watu Wanapigwa Risasi na Kutishiwa Bastola Hadharani
- Maisha Yamekuwa Magumu Kishetani ( Kijijini Kwetu Kulikuwa Na Mabucha 4 Ya Nyama, Leo Hakuna Mnunuzi Wa Nyama, Mabucha Yote Yamekufa, Watu Wanakula Utumbo )
- Diplomasia Imeyumba
- Misaada Inapungua Kila Kukicha ( Suluhisho Wameona Na Kukopa Kwenye Mabank Ya Biashara Ya Mabeberu na Ya Wachina )
- Deni La Taifa Linakua Kwa Mwendo Wa Rocket
- Kila Mbwa Anaebweka Kushtua raia Wema Kuwa Kuna Wezi, Katekwa, Kapigwa Na Kudhibitiwa ( TAKUKURU, MEDIA, BLOGS, MAGAZETI, MITANDAO, OPPOSITION, CAG, PAC ). Wanatafuna bila kelele

TWAFWAAAAAAA
 
Kibwengo kapokea nchi nzuri kabisa 2015.

- Inakopesheka
- Diplomasia tele
- Urafiki na wazungu tele ( misaada ya kutosha ), hakuna kuwekeana TRAVEL BANS
- Ajira zipo
- Uchumi unakuwa kwa 7%
- Nchi haina majanga makubwa kama VITA, UKAME, MAGONJWA, TETEMEKO, VIMBUNGA

LAKINI,

Ndani ya MIAKA 4 tu !

"Kila Mtu Analia Na KUSAGA MENO.

- Ajira Hakuna
- Watu Wasio Na Hatia Wanapotea
- Watu Wanapigwa Risasi na Kutishiwa Bastola Hadharani
- Maisha Yamekuwa Magumu Kishetani ( Kijijini Kwetu Kulikuwa Na Mabucha 4 Ya Nyama, Leo Hakuna Mnunuzi Wa Nyama, Mabucha Yote Yamekufa, Watu Wanakula Utumbo )
- Diplomasia Imeyumba
- Misaada Inapungua Kila Kukicha ( Suluhisho Wameona Na Kukopa Kwenye Mabank Ya Biashara Ya Mabeberu na Ya Wachina )
- Deni La Taifa Linakua Kwa Mwendo Wa Rocket
- Kila Mbwa Anaebweka Kushtua raia Wema Kuwa Kuna Wezi, Katekwa, Kapigwa Na Kudhibitiwa ( TAKUKURU, MEDIA, BLOGS, MAGAZETI, MITANDAO, OPPOSITION, CAG, PAC ). Wanatafuna bila kelele

TWAFWAAAAAAA
Kabia Mkuu
 
Mbinu ni kulikubali tu tatixo na kuounguza masulia ya wanawake wasio kuwa na maana kila saa wanataka mizinga !! Kidogo utajikwamua hali ni ngumu sana kitaa

sent from toyota Allex
 
Mbona wo-o-o-ote mnalalamika wakati wapo watu lukuki wanapendekeza mkuu ATAWALE MAISHA???
 
Back
Top Bottom