mkulu senkondo
JF-Expert Member
- Feb 19, 2017
- 1,897
- 3,658
Nimecheka kifala sana mpaka kila mtu akanishtukia hapa ndani.Serikali ya awamu ya tano ina roho mbaya. Yani Jiwe na genge Lake utadhani mapepo.
Sent using Jamii Forums mobile app
Nimecheka kifala sana mpaka kila mtu akanishtukia hapa ndani.Serikali ya awamu ya tano ina roho mbaya. Yani Jiwe na genge Lake utadhani mapepo.
Kapimwe akili mkuu[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kwa hali ilivyo unaweza pita makaburini ukajikuta unasema 'one day yes'
maisha yapo mitandaoni tuHatimaye kesho narudi zangu Perth kuendelea na vibarua vyangu vya kuchunga kondoo.
Hali ya maisha ya Watanzania wenzangu ni ngumu kupindukia. Si mijini wala vijijini pote ni vilio utadhani Taifa liko vitani,watanzania wamekata tamaa na wengi wao wame run crazy baada ya kufilisika Biashara zao na kufukuzwa kazi kwa uonevu eti walifoji vyeti wakati mfukazaji mkuu naye Elimu yake imejaa utata.
Ugumu wa maisha ya Tanzania kwa sasa hauna Tofauti na Burundi na Somalia.
Burundi ukimkosoa Nkurunzinza unapotea Kama ilivyo Tanzania, nimeenda Burundi family nyingi zimepoteza ndugu kwa kuwa wapinzani wa Nkurunzinza.
Hakuna tena pa kushika Tanzania, mzunguko wa pesa umekufa na pesa haina thamani tena. Vijana wamechanganyikiwa kwa ugumu wa maisha huku wakikimbilia CCM ili kusifia wapenda sifa ili wapate kula.
Sent using Jamii Forums mobile app
wamarekani
Mnazoea au mnazeeka kwa lazima?Nashauri huyu jamaa aongezewe miaka mingine kumi ili tuzoee hali hii.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Maisha ya sasa ni ghali. Usizae watoto wengi, unaweza ukaja tembea na chupi kichwani bure!
[emoji23][emoji23][emoji23] watu mnamajibu ya papo kwa hapoUnadhani unapajua peke yako ?
Miaka kumi ya jela hadi iishe isipokuwa kwa viongozi wateule tu na vigogo wa CCMSasa hivi wanasema wanaboresha daftari la kupiga kura,siyo maisha yetu. Nchi hii tunakotoka ndiyo tunajua,ila tuendako tunapiga ramli hakika
Hiyo ya kula utumbo mbavu sina[emoji23]Kibwengo kapokea nchi nzuri kabisa 2015.
- Inakopesheka
- Diplomasia tele
- Urafiki na wazungu tele ( misaada ya kutosha ), hakuna kuwekeana TRAVEL BANS
- Ajira zipo
- Uchumi unakuwa kwa 7%
- Nchi haina majanga makubwa kama VITA, UKAME, MAGONJWA, TETEMEKO, VIMBUNGA
LAKINI,
Ndani ya MIAKA 4 tu !
"Kila Mtu Analia Na KUSAGA MENO.
- Ajira Hakuna
- Watu Wasio Na Hatia Wanapotea
- Watu Wanapigwa Risasi na Kutishiwa Bastola Hadharani
- Maisha Yamekuwa Magumu Kishetani ( Kijijini Kwetu Kulikuwa Na Mabucha 4 Ya Nyama, Leo Hakuna Mnunuzi Wa Nyama, Mabucha Yote Yamekufa, Watu Wanakula Utumbo )
- Diplomasia Imeyumba
- Misaada Inapungua Kila Kukicha ( Suluhisho Wameona Na Kukopa Kwenye Mabank Ya Biashara Ya Mabeberu na Ya Wachina )
- Deni La Taifa Linakua Kwa Mwendo Wa Rocket
- Kila Mbwa Anaebweka Kushtua raia Wema Kuwa Kuna Wezi, Katekwa, Kapigwa Na Kudhibitiwa ( TAKUKURU, MEDIA, BLOGS, MAGAZETI, MITANDAO, OPPOSITION, CAG, PAC ). Wanatafuna bila kelele
TWAFWAAAAAAA
Toka mwanzo maisha ni vita ni vile tu kuna wakati we ulipunzika vita ila wengine sisi ni mwendo wa vitaHatimaye kesho narudi zangu Perth kuendelea na vibarua vyangu vya kuchunga kondoo.
Hali ya maisha ya Watanzania wenzangu ni ngumu kupindukia. Si mijini wala vijijini pote ni vilio utadhani Taifa liko vitani,watanzania wamekata tamaa na wengi wao wame run crazy baada ya kufilisika Biashara zao na kufukuzwa kazi kwa uonevu eti walifoji vyeti wakati mfukazaji mkuu naye Elimu yake imejaa utata.
Ugumu wa maisha ya Tanzania kwa sasa hauna Tofauti na Burundi na Somalia.
Burundi ukimkosoa Nkurunzinza unapotea Kama ilivyo Tanzania, nimeenda Burundi family nyingi zimepoteza ndugu kwa kuwa wapinzani wa Nkurunzinza.
Hakuna tena pa kushika Tanzania, mzunguko wa pesa umekufa na pesa haina thamani tena. Vijana wamechanganyikiwa kwa ugumu wa maisha huku wakikimbilia CCM ili kusifia wapenda sifa ili wapate kula.
Sent using Jamii Forums mobile app
EEE mola ingilia kati hii vita adui wa watanzania wavujajasho ang'oke...Tuko kwenye vita ya kiuchumi dhidi ya mabeberu
Nasikia huko wanawake hata hawaachiki! Yaani hata maisha yawapige vipi kakomaa tu mwisho mwanaume ndo anatoroka na suruali hiyohiyo aliyovaa!Acheni tu kuna ndugu ana karibia kuwa chizi ...watoto ,mke na ndugu wanamuangalia na hana kazi ya maana
Kabia Mkuu
Nimecheka zaidi yako,alf tena kwa sauti na niko mwenyewe.Daaa nimejikuta nacheka mkuu kwa hii comment yako.
😂 😂 😂 😂 😂Unadhani unapajua peke yako ?
..Acha tu mkuu!..kitaa kigumu kusema kweli.
Yesu wangu, nyie acheni tu.Mbinu ni kulikubali tu tatixo na kuounguza masulia ya wanawake wasio kuwa na maana kila saa wanataka mizinga !! Kidogo utajikwamua hali ni ngumu sana kitaa
sent from toyota Allex