Darln nimejitahidi kuongea frankly kadri nilivyoweza. Binafsi huwa sina cha kupoteza kwasababu mwanaume kwangu ni emergency.
Inawezekana alichowahi kukifanya aliyeitwa babaangu ndicho kinachonitafuna hadi keshokutwa. Japo kwa sasa nahisi kufurahia mahusiano.
Bado nina tatizo na wanaume ndio maana huwa nawaambia kabisa sana jitahidini kutulia kwa wake zenu, wanaatjiri sana watoto wao, maana kuna manyang'au yakiwadaka nje huwa wanapoteza vitu vingi sana.
Mwanaume haibiwi kwa kuwa sote tunajua wanaume hawabakwi kwa hiyo ni wao ndio ambao huwa wanaamua kuibiwa![/QUOT
Nimesoma post zako humu, kwa dhati kabisa nakupongeza kwa kuwa wazi! Kwa dhati pia nakupa pole kwa sababu umekuwa mhanga wa mazingira! Siwezi kuthubutu kukulaumu japo ni kweli kuwa unachoendelea nacho si sahihi.
Ila ninachoweza kukushauri ni kuwa angalia uwezekano wa kutengeneza maisha yako. Unasema kuwa una furaha, hiyo ni dalili ya kwanza ya tatizo lako. Huwezi kuwa na furaha na amani katika hali uliyonayo hata kama ukionekana kuwa una kila kitu na moyo wako ni shahidi katika hili. Unasema una furaha kama njia ya Ku suppress hisia kuwa kuna watu hawana tatizo kama lako, hivyo unataka uonekane kuwa uko sawa tu na wengine wakati siyo! Ndio maana unasema kuwa hata mke wake hakuzidi kitu! Hapana , anakuzidi yeye anakula kwa amani iliyo haki yake, wakati wewe unapokonya haki ya mwingine! Dhamiri yako lazima itakusuta!
Ushauri wangu kwako, you are still young! Mwambie Huyo mchepuko wako , siwezi kuendelea kuiumiza dhamiri yangu kwa kuishi na mume wa MTU! Lawama zote ni za huyo bwana lakini msamehe!
Mwombe Mungu akusamehe na akuokoe! Anza maisha mapya, vinginevyo kuna siku Mungu atasikia kilio cha huyo mama mwenye mume, huwezi jua Mungu atafanyaje? Afadhali uamue mapema wakati bado kijana, Mungu atakupa mume maana ni haki yako, mwamini Mungu!