Mahusiano na mume wa mtu ni shughuli pevu

Mahusiano na mume wa mtu ni shughuli pevu

Hapa leo naona kuna vita kali kati ya wake za watu na wezi wa waume za watu.

Nimekumbuka ghafla wimbo unaitwa Manungayembe...

Anayeukumbuka tafazali tafazali aniwekee chorus ya huu wimbo.

Hahahaaa huo wimbo wako ni outdated kwa maisha ya sasa.
 
Heeeee si bora hiyo kuna hii NAJUA MUME WANGU ANAKUPENDA KULIKO ANAVYONIPENDA MIMI LAKINI UWE UNAMKUMBUSHA ASISAHAU FAMILIA YAKE YA KWANZA!

Kama bado una dhamiri hai baada ya kupokea msg chakula hakitashuka kila ukikumbuka utataman uache mumewe arudi ila ndo ubinafsi saa hizo utakua umekujaa looh! hatare
 
Hapa leo naona kuna vita kali kati ya wake za watu na wezi wa waume za watu.

Nimekumbuka ghafla wimbo unaitwa Manungayembe...

Anayeukumbuka tafazali tafazali aniwekee chorus ya huu wimbo.

Wanawake wazuri wazuri wameolewa,
Wamebaki manungayembe wanahangaika!
 
Acha tu huu mpambano wa leo si wa kitoto

Ila nyie wanaume ndio chanzo cha yote



Hapa leo naona kuna vita kali kati ya wake za watu na wezi wa waume za watu.

Nimekumbuka ghafla wimbo unaitwa Manungayembe...

Anayeukumbuka tafazali tafazali aniwekee chorus ya huu wimbo.
 
Nasikiaga wanasema mume.wa mtu mtamu sijui ni kweli
binti kiziwi si ungefukuga zaidi hiyo story yako.. mke wake unamjua??? anajua kua ana side chick yaani hivyoo
 
Last edited by a moderator:
Mbona mimi nimemjengea nyumba mchepuko wangu?
Hayo haya-apply kwa mchepuko wangu.
 
Kama bado una dhamiri hai baada ya kupokea msg chakula hakitashuka kila ukikumbuka utataman uache mumewe arudi ila ndo ubinafsi saa hizo utakua umekujaa looh! hatare

Inaumiza katika hali ya kibinadamu.
 
Nasikiaga wanasema mume.wa mtu mtamu sijui ni kweli
binti kiziwi si ungefukuga zaidi hiyo story yako.. mke wake unamjua??? anajua kua ana side chick yaani hivyoo

Namjua na yeye ananijua sana. Mwenye Stori hii yupo tena nahisi ni siasani ndo maana nashindwa kuweka kila kitu wazi, ila vingi nimevieleza akipita anaweza akajishtukia.
Tena my dia mi sio mzuri sana kusema ile natishaa wala kawaida tu, shepu ndo kabisa kawaiiiidaa na yale mambo yetu nayajua sana sema mi mvivu wa mwisho. Ndo maana huwa nawakatalia wanaohusisisha haya mambo na uzuri/shepu (japo sijui) huwa nawasikia wadada wa mjini kwenye masaluni
Muda mwingine huwa naaamini uchawi haupo jamani!
 
Last edited by a moderator:
Namjua na yeye ananijua sana. Mwenye Stori hii yupo tena nahisi ni siasani ndo maana nashindwa kuweka kila kitu wazi, ila vingi nimevieleza akipita anaweza akajishtukia.
Muda mwingine huwa naaamini uchawi haupo jamani!

Haaa anasemaje sasa mwenye mume jamani... ila umekua honest
 
Wanawake wazuri wazuri wameolewa,
Wamebaki manungayembe wanahangaika!

Hahahahaaaa.... umenikumbusha mbali sana.

Ila mleta mada yuko sahihi... mambo yako nyumbani, nje tunaenda kutafuta uzoefu tu baaaaas. Samtaimz inapasa mtu ubadilishe mboga you know??
 
Hahahahaaaa.... umenikumbusha mbali sana.

Ila mleta mada yuko sahihi... mambo yako nyumbani, nje tunaenda kutafuta uzoefu tu baaaaas. Samtaimz inapasa mtu ubadilishe mboga you know??

Onja onja mbaya babu unaweza jikuta umehamia iwe hiyari yako au kwa lazima ya babu wa bagamoyo..
 
Back
Top Bottom