Mahusiano na mume wa mtu ni shughuli pevu

Mahusiano na mume wa mtu ni shughuli pevu

Imagine unapata sms kama hii kutoka kwa mwenye mumewe utafanyaje?.."NAJUA MUME WANGU ANAKUPENDA NAWE WAMPENDA PIA TAFADHALI MPENDE MUME WANGU KAMA NINAVYOMPENDA"

Heeeee si bora hiyo kuna hii NAJUA MUME WANGU ANAKUPENDA KULIKO ANAVYONIPENDA MIMI LAKINI UWE UNAMKUMBUSHA ASISAHAU FAMILIA YAKE YA KWANZA!
 
Heeeee si bora hiyo kuna hii NAJUA MUME WANGU ANAKUPENDA KULIKO ANAVYONIPENDA MIMI LAKINI UWE UNAMKUMBUSHA ASISAHAU FAMILIA YAKE YA KWANZA!

Ha ha ha hiyo sasa kali asa we unapendwa kuliko mkewe na mke bado anang'ang'ania tu si bora na yeye atafte anayempenda kuliko mume wake
 
Ila jamani kuna baadhi ya ndoa ukisikia mwanaume kachepuka unazidi kusoma dua huo mchepuko uzidi kukaza tu kaka wa watu aenjoy furaha ya dunia hata kidogo...jamani wadad wengi tukiolewaga tunajiachia wakat tunazitafta hizo ndoa tunajifanyaga wabunifu mbaya kuanzia mwili matendo mpaka akili tukifika hapo tunapopataka bas ndo tunajiona tumefiikaaa...ha ha haaa wanakwetu ndoa haina formular ni kama motion inaweza ika accelerate ikafika peak ikawa stationary then baadae ika decerelate kama haukukaa stable
 
Unafika miaka 40 hujawai kukoleza mtu hadi aombe poh aanze kuuliza wazazi wako wanapatikana pande zipi akatangaze nia...afu unajisifu una ujuzi wa kukatika....jipe moyo....
(inasaidia ujue kuishi kwa matumaini)
 
Ha ha ha hiyo sasa kali asa we unapendwa kuliko mkewe na mke bado anang'ang'ania tu si bora na yeye atafte anayempenda kuliko mume wake

Yaaani Mungu awasaidie tu wenye ndoa zao kwa kweli.
Mara nyingi katika hili napenda kutupa lawama kwa wanaume!
 
Ila jamani kuna baadhi ya ndoa ukisikia mwanaume kachepuka unazidi kusoma dua huo mchepuko uzidi kukaza tu kaka wa watu aenjoy furaha ya dunia hata kidogo...jamani wadad wengi tukiolewaga tunajiachia wakat tunazitafta hizo ndoa tunajifanyaga wabunifu mbaya kuanzia mwili matendo mpaka akili tukifika hapo tunapopataka bas ndo tunajiona tumefiikaaa...ha ha haaa wanakwetu ndoa haina formular ni kama motion inaweza ika accelerate ikafika peak ikawa stationary then baadae ika decerelate kama haukukaa stable


Hawaelewi hao!! wanakimbilia libwata na kupewa tigo kumbe matatizo mengine wanayatengenezea wenyewe mazingira
Mwanamke mchafuuu wengine kuoga usiku ugomvi, hapo anakawig miezi mi3 kanatoa uvundo kichwani...chumba usafi mara 1kwa mwezi mumewe akichepuka kesi analia amepewa tigo
 
Ahahaaa...hakuna haja ya kurukwa moyo shoga kama wamjua mumeo ni mwanaume tena rijali inatosha

Yaani nilistuka hatari, ila sio mume wangu huyo, ni mchepuko tu.
 
Hahaha.. Huyo kaamua tu kuniita hivyo, labda maelezo yangu kuhusu viruka njia yamemkwaza ndio maana kanipa moja ya uso.

Relax bwana shemeji hiyo ilikua spesheli kwa wanawake wanaodhani wanaume wao huchepuka kwa kupewa tigo...si kweli mara zote kuna mengi sana yanayopelekea uchepukaji wajichunguze na kuchunguza waume zao
 
Back
Top Bottom