Mahusiano na mume wa mtu ni shughuli pevu

Mahusiano na mume wa mtu ni shughuli pevu

Anyway ilikuwa mwaka 2009 nikiwa nina mwaka mmoja after ku graduate degree ya Ualimu. Nilipokutana na kaka/baba mmoja mwenye miaka 38 mimi nikiwa na 24.
Kumbe yeye yupo kwenye ndoa kwa miaka 4.

Bahati nzuri alinikuta nikiwa najitegemea (Nimepanga chumba kimoja ) kama watoto wa kimaskini wengi tunavyoanza maisha. Hivyo alinikuta nikiwa nimejitosheleza kwa kidogo nilichokuwa nacho.
Bahati Bahati nzuri nimetokea kwenye familia ya single mama hivyo. Nilijifunza kuwa mchakarikaji tangu kipindi nilipokuwa nasoma. For now ninabiashara zangu mjini hapa Dodoma (yeye akiwa msaada mkubwa sana kwa mimi kufika hapa nilipo)

shule naenda hivyo hivyo kwa kusua sua. (Walimu watanielewa hapa).

Alinikuta nikiwa single kwani mi masuala ya mapenzi nilikuwa sihangaiki nayo (inawezekana ni kwasababu nimetokea familia isiyokuwa na baba)Hivyo for the first time nikaingia kwenye mapenzi seriously. Sikujua kama jamaa ameoa kwani nilikuwa naenda hadi kwake nakaa hata siku nyingi kidogo japo sijawahi kuhamia. KUMBE AMEOA NA FAMILIA(mke na mtoto mmoja) YAKE IPO HAPAHAPA MJINI. Hiyo nyumba aliijenga kwa siri (sijui kwanini ). Eli79 hapa huoni kuwa kuna serious problem kati ya huyu mume na mkewe? Halafu nimkute ana jichetua huko atanijua mi ni nani!

Baadae sana 2011 alivyojua penzi limekolea akaniambia kuwa ye ameoa lakini anataka mi niwe nyumba ndogo (sio siri I cried). Sikuamini kama ni kweli mpaka siku nilipothibitisha na nilimtaka tuachane japo haikutokea.
now tuna kama mwaka wa 6/7 And we are happy.

(Sisemi hatukwazani) changamoto zipo kwani sisi hatuishi mbinguni! Ugomvi wa kila siku ni ndoa ya serikalini. Mi sikupanga kuolewa maishani (May be the past eats the future)

Kuhusu mafanikio ya kukaa nae (economically) ni makubwa mno ukizingatia mimi ni mtu wa kazi siku zote. Nina vingi nilivokuwa naviota (sijui kama ni vyote).

Sioni kama kuna kitu mkewe ananizidi kwani yawezekana ninamzidi hata ada ya mwanaye anayesoma Martini Luther huwa inapita kwangu.

Kuhusu ugomvi na mkewe alishawahi kunichokonoa sana sema mi niko bize hawezi nipata. Ninaishi and am happy.

Sasa hapa Eli79 je ni kweli wote wanaotembea na waume za watu ni wawindaji?

Sijaandika mengi sana ikiwemo na kuitwa kwenye vikao daah!
...2009 ukiwa binti mdogo tu, miaka 24 ukaamua kuishi kimahusiano na mtu alokuzidi 14 good years, sina uhakika kama uliamua kuwa huyo angekuwa mumeo. Naamini kwa vile ulitoka humble beginning uliamua kuwa nae ili akukwamue kiuchumi...mwisho wake uaingia kwenye mahaba niue.
...Sasa una 30yrs bado umefungwa kwenye kamba za huyo mume wa mtu, sidhani kama kuna kingine waweza ku claim zaidi ya ku play innocent girl. Amani ya mwanamke mwenzako umeichukua, yeye amebaki kuwa mshika pembe, lakini in a long run, utabaki kushika pembe, tena kwenye umri ambao utakuwa unahitaji mwenza zaidi ya sasa..
..Mna watoto?
 
te te te as long as anayechukuliwa si mume wangu huwa sijali...naandika humu JF kama mtetezi kufuraisha genge...mwisho wa siku abiria chunga mzigo wako..na nina washikaji ambao ni vimada na wengine ambao walikuwa vimada zaidi ya miaka kumi na sasa wanalea watoto zao as single mothers....but they are lucky kwa kuwa wana uwezo tena sana na walichokuwa wanatafuta kwa waume za watu ni love na kuondoa upweke... sasa mi niwachukie hao wanaume ni waume zangu?

Back to your story ambayo inaonyesha una claim kuwa innocent victim....
Huyo mwanaume mwenye mke na akaamua kujenga nyumba kwa siri na kuitumia kama danguro uoni kuwa ni bomu...?

Back to my Stori, Am not sure kama lilikuwa ni danguro ila Nafikiri kuna tatizo kubwa Kati yake yeye na mkewe.

Hivyo basi kuolewa haikugurantee kama ndiwe unayependwa. #notintendedtoyou .
 
Unafahamika ukweni? Umeshazaa nae? Mambo ya kifamilia nani anawakilisha wewe au mke halali?

Nafahamika mawifi na mashemeji, Bahati mbaya mkwe wa kiume akiyebaki alifariki mwaka jana. Mengine sifuatilii.
 
...2009 ukiwa binti mdogo tu, miaka 24 ukaamua kuishi kimahusiano na mtu alokuzidi 14 good years, sina uhakika kama uliamua kuwa huyo angekuwa mumeo. Naamini kwa vile ulitoka humble beginning uliamua kuwa nae ili akukwamue kiuchumi...mwisho wake uaingia kwenye mahaba niue.
...Sasa una 30yrs bado umefungwa kwenye kamba za huyo mume wa mtu, sidhani kama kuna kingine waweza ku claim zaidi ya ku play innocent girl. Amani ya mwanamke mwenzako umeichukua, yeye amebaki kuwa mshika pembe, lakini in a long run, utabaki kushika pembe, tena kwenye umri ambao utakuwa unahitaji mwenza zaidi ya sasa..
..Mna watoto?

Kuna sehemu hujaisoma hapo, mimi sikupanga kuolewa katika maisha yangu (labda kwa sababu nililelewa na mama bila baba) bado nina msimamo huu hadi keshokutwa.
Kuwa binti mdogo kuingia kwenye mahusiano while am happy sidhani kama kuna shida.
Sikumbuki kama niliingia kwenye mahusiano nikwamuliwe kiuchumi. Lakini kama nimekwamuliwa then it's good and okay.

Nimeichukua amani ya mwanamke mwenzangu mhhhhh hata nilivyotaka kuirudisha mbona haikurudi (Nini nilitakiwa kufanya? )
Nikishika pembe while am happy and satisfied sioni shida.

Hata leo akiamua kurudi kwa mkewe sitokuwa na tatizo.

Akifa ataenda kuzikwa kwa mkewe sina tatizo na hilo.

Hii ibaki somo kwa wanaume.
 
Kuna sehemu hujaisoma hapo, mimi sikupanga kuolewa katika maisha yangu (labda kwa sababu nililelewa na mama bila baba) bado nina msimamo huu hadi keshokutwa. Kuwa binti mdogo kuingia kwenye mahusiano while am happy sidhani kama kuna shida. Sikumbuki kama niliingia kwenye mahusiano nikwamuliwe kiuchumi. Lakini kama nimekwamuliwa then it's good and okay. Nimeichukua amani ya mwanamke mwenzangu mhhhhh hata nilivyotaka kuirudisha mbona haikurudi (Nini nilitakiwa kufanya? )Nikishika pembe while am happy and satisfied sioni shida. Hata leo akiamua kurudi kwa mkewe sitokuwa na tatizo. Akifa ataenda kuzikwa kwa mkewe sina tatizo na hilo. Hii ibaki somo kwa wanaume.
well, kila mtu anachagua maisha gani aishi...kwa vile unasema unaishi kwa furaha, ninachoogopa tu kuwa labda furaha ya mwenzako umempokonya, which is not good kwa kweli!!...wewe ni mmoja kati ya wengi ambao wanapenda kuishi maisha ya upweke, probably mtoto wako atakuwa kila kitu huko baadae..
 
well, kila mtu anachagua maisha gani aishi...kwa vile unasema unaishi kwa furaha, ninachoogopa tu kuwa labda furaha ya mwenzako umempokonya, which is not good kwa kweli!!...wewe ni mmoja kati ya wengi ambao wanapenda kuishi maisha ya upweke, probably mtoto wako atakuwa kila kitu huko baadae..

Labda inawezakana.
 
Kuna sehemu hujaisoma hapo, mimi sikupanga kuolewa katika maisha yangu (labda kwa sababu nililelewa na mama bila baba) bado nina msimamo huu hadi keshokutwa.
Kuwa binti mdogo kuingia kwenye mahusiano while am happy sidhani kama kuna shida.
Sikumbuki kama niliingia kwenye mahusiano nikwamuliwe kiuchumi. Lakini kama nimekwamuliwa then it's good and okay.

Nimeichukua amani ya mwanamke mwenzangu mhhhhh hata nilivyotaka kuirudisha mbona haikurudi (Nini nilitakiwa kufanya? )
Nikishika pembe while am happy and satisfied sioni shida.

Hata leo akiamua kurudi kwa mkewe sitokuwa na tatizo.

Akifa ataenda kuzikwa kwa mkewe sina tatizo na hilo.

Hii ibaki somo kwa wanaume.
binti kiziwi my dear, u have left me speechless yani nilotaka kusema yote yameyeyuka ghafla . I can't judge u though
Kwa sababu sina hiyo haki nina mapungufu yangu pia na siwezi jua ni kipi haswa kilikufanya uwe hivyo ulivyo. Kwa wanaume nahisi watakuwa wamepata funzo kubwa kupitia maandishi yako. Kuna watu ambao they have absolutely nothing to lose

Ila married men, how I wish mngetulia na wake zenu despite mapungufu yao. Hamna malaika dunia hii, ni kuongea tu na kurekebishana pale mnapotofautiana. Wake zenu watabaki kuwa wake zenu tu, wao ndo wana uchungu na nyie. Huko Nje mtaishia tu kuneemesha wenzenu huku nyumbani kunateketea. Afu mwisho wa siku mnarudi kwa wake zenu na majuto au mkiwa marehemu tayari uuuh. Ubarikiwe mpendwa
 
Last edited by a moderator:
binti kiziwi my dear, u have left me speechless yani nilotaka kusema yote yameyeyuka ghafla . I can't judge u though
Kwa sababu sina hiyo haki nina mapungufu yangu pia na siwezi jua ni kipi haswa kilikufanya uwe hivyo ulivyo. Kwa wanaume nahisi watakuwa wamepata funzo kubwa kupitia maandishi yako. Kuna watu ambao they have nothing to lose

Ila married men, how I wish mngetulia na wake zenu despite mapungufu yao. Hamna malaika dunia hii, ni kuongea tu na kurekebishana pale mnapotofautiana. Wake zenu watabaki kuwa wake zenu tu, wao ndo wana uchungu na nyie. Huko Nje mtaishia tu kuneemesha wenzenu huku nyumbani kunateketea. Afu mwisho wa siku mnarudi kwa wake zenu na majuto au mkiwa marehemu tayari uuuh. Ubarikiwe mpendwa

Darln nimejitahidi kuongea frankly kadri nilivyoweza. Binafsi huwa sina cha kupoteza kwasababu mwanaume kwangu ni emergency.

Inawezekana alichowahi kukifanya aliyeitwa babaangu ndicho kinachonitafuna hadi keshokutwa. Japo kwa sasa nahisi kufurahia mahusiano.

Bado nina tatizo na wanaume ndio maana huwa nawaambia kabisa sana jitahidini kutulia kwa wake zenu, wanaatjiri sana watoto wao, maana kuna manyang'au yakiwadaka nje huwa wanapoteza vitu vingi sana.

Mwanaume haibiwi kwa kuwa sote tunajua wanaume hawabakwi kwa hiyo ni wao ndio ambao huwa wanaamua kuibiwa!
 
Last edited by a moderator:
Darln nimejitahidi kuongea frankly kadri nilivyoweza. Binafsi huwa sina cha kupoteza kwasababu mwanaume kwangu ni emergency.

Inawezekana alichowahi kukifanya aliyeitwa babaangu ndicho kinachonitafuna hadi keshokutwa. Japo kwa sasa nahisi kufurahia mahusiano.

Bado nina tatizo na wanaume ndio maana huwa nawaambia kabisa sana jitahidini kutulia kwa wake zenu, wanaatjiri sana watoto wao, maana kuna manyang'au yakiwadaka nje huwa wanapoteza vitu vingi sana.

Mwanaume haibiwi kwa kuwa sote tunajua wanaume hawabakwi kwa hiyo ni wao ndio ambao huwa wanaamua kuibiwa!
Nilihisi tu pia kuna kitu kibaya kilitokea kati yenu na baba ako, ndo maana Nilisema "siwezi jua ni nini kilikufanya uwe hivyo ulivyo" Now nimeelewa zaidi

Umekuwa honest mnooo, I wish waume za watu wanaoona kuchepuka ni dili basi wakuelewe vizuri. Na wanawake mlioolewa, msibweteke wala kujisahau. ... vita ni vikali
 
Nilihisi tu pia kuna kitu kibaya kilitokea kati yenu na baba ako, ndo maana Nilisema "siwezi jua ni nini kilikufanya uwe hivyo ulivyo" Now nimeelewa zaidi

Umekuwa honest mnooo, I wish waume za watu wanaoona kuchepuka ni dili basi wakuelewe vizuri. Na wanawake mlioolewa, msibweteke wala kujisahau. ... vita ni vikali

Hahahaaa akipita hapa mwenyewe mie #ndukiiiii najua yumo. Teh teh.
 
Acha kabisa kuna wadada wana waume za watu ila wanawafaidi kuliko hata nyumba kubwa.

Ushauri wangu: naskia eti mchepuko sio dili lakini sometimez ni dili sasa basi ukisha mpata tumia vizuri miezi ya kwanza 6 akija kukumbuka familiya yake uwe na chako. Maana the world itself is not fair then why shud i be fair to someone? Ukipata tumia ukikoso jutia.

Anhaaaaa..... kumbeeee.....
 
Hapa leo naona kuna vita kali kati ya wake za watu na wezi wa waume za watu.

Nimekumbuka ghafla wimbo unaitwa Manungayembe...

Anayeukumbuka tafazali tafazali aniwekee chorus ya huu wimbo.
 
Best yangu yupo Malaysia wiki ya tatu hii then ataenda Dubai long vacation hadi mwezi wa nane ndio anarudi,kazini sijui kaagaje ila ndio Mme wa mtu sponsor hapo...kinachonichosha vacation hio yupo na watoto wa bimkubwa wanamuita tu aunty Suzy yalaaa
Mume kaaga anaenda kikazi na aunt Suzy jamaniii mpaka nacheka tuuu huyo mama jamaniii hata hajiongeziiii
Side chicks jamaniii muwe na huruma kdg

Labda bi.mkubwa nae ana kiserengeti boy chake anaona poa tu we nenda na aunty suzzy kikazi me niache na house boy kwa raha zetu! ndoa hizi zina mambo
 
Back
Top Bottom