Mahusiano na mume wa mtu ni shughuli pevu

Mahusiano na mume wa mtu ni shughuli pevu

Mme wa mtu mtamu bwana nyie acheni kabisa.


Ni kweli, na zile styles ambazo wanaona aibu kuwafedhehesha wake zao huwa wanakuja kuzitumia kwa nyumba ndogo, unadhani wanaoliwa nyuma zaidi ni nani...ndio maana mnawaita "watam"..
 
Nimegundua mabinti wa kileo wana hasira sana...kuna kama war btn walioolewa na walio single...
Kuna mmoja alikuwa ananisimulia kwa furaha ya ajabu jinsi best wake alivyoolewa na player.,.
Nikashindwa kujizuia nikamuuliza mbona kama una furaha...
anasema oooh walianza kututenga kwenye group letu sie tulio single...

Kuna mama ni divorcee naye kutwa ananionyesha picha za kakake facebook akila bata na mkewe huku akiwananga kuwa wamezidi kujifanya lovebirds...

Mbona siye Enzi zetu haya ya chuki hayakuwepo?....watu siku hizi wakiona kadi za send off ni misonyo...

Kuweni macho wadogo zangu mlioolewa kipindi JK yuko madarakani...mmezungukwa na maadui wasiowatakia mema...
 
Haaaaa ....!mi huwa nawashangaa sana wanaosema eti wanawake wanao chukua waumeza watu wabaya,ubaya anaacha kuambiawa aliye nifuata naambiawa mimi,kwan yeye hakujua kama kaowa.

Eti ananitumia ...
kwani ni wanawake tu ndo wanao tumiwa hata wanaume nao wanatumiwa namtumia ananitumia tunatumiana.
 
Haaaaa ....!mi huwa nawashangaa sana wanaosema eti wanawake wanao chukua waumeza watu wabaya,ubaya anaacha kuambiawa aliye nifuata naambiawa mimi,kwan yeye hakujua kama kaowa.

Eti ananitumia ...
kwani ni wanawake tu ndo wanao tumiwa hata wanaume nao wanatumiwa namtumia ananitumia tunatumiana.


Atakapokuacha ukiwa unavaa diapers ndio utajua nani kamtumia mwenzake. He spends on you, ila he gets anything he wants from you...at the end unabaki miserable and lonely na mbaya zaidi..anakuwa keshakugeuza kama mla samaki...
 
Chapaa wanapokea kwa kubadilishana na burudani anayotoa lakini mume wa mtu ni wa mtu tu, huwezi linganisha na chapaa zinazokwenda kwenye familia labda awe karogwa

Katika hali ya kawaida hakuna mwanaume anaeweza kuitelekeza familia yake kwa ajili ya mchepuko. ukiona ivo ujue kuna kitu kwani mpaka umeamaua huyo mwanamkebila shaka unampenda na uko tayari kuilinda familia yako kwa machozi jasho na damu. Ukiona mwanaume anaitelekeza familia yake ujue kuna nguvi za giza zimeingilia kati
 
Atakapokuacha ukiwa unavaa diapers ndio utajua nani kamtumia mwenzake. He spends on you, ila he gets anything he wants from you...at the end unabaki miserable and lonely na mbaya zaidi..anakuwa keshakugeuza kama mla samaki...

Unaongea kama huna kichwa bwana...kwani yeye robot atakapo niacha navaa diapers yeye atakuwa mzima?hahahaa likewise Mimi naweza kumfanya ashindwe hata kuzivaa hizo diapers.

Tatizo mnaangalia upande mmoja tu kwani katika maisha hakuna wanaolia kwa kutendwa na wanawake na hao michepuko....wapo tena wanajificha hawataki kuwekwa chino kama mnavyo tuweka ss wanawake.kinacho nitokea Mimi kitamtokea na yye pia naye si anamoyo nahisia.

Wakati ananiacha miserable and lonely,naye anakuwa kwenye position gani na familia yake???
 
Katika hali ya kawaida hakuna mwanaume anaeweza kuitelekeza familia yake kwa ajili ya mchepuko. ukiona ivo ujue kuna kitu kwani mpaka umeamaua huyo mwanamkebila shaka unampenda na uko tayari kuilinda familia yako kwa machozi jasho na damu. Ukiona mwanaume anaitelekeza familia yake ujue kuna nguvi za giza zimeingilia kati

Ukweli mtupu, tunashuhudia watu wanaishi na familia zao sehemu nzuri maisha classic ila mchepuko anaishia kupewa kodi ya chumba sebule na vimatumizi vya hapa na pale. Wachache mno wanaothaminiwa na lazima iwepo sababu ya msingi lakini hivihivi ni kupotezeana muda tu
 
Haaaaa ....!mi huwa nawashangaa sana wanaosema eti wanawake wanao chukua waumeza watu wabaya,ubaya anaacha kuambiawa aliye nifuata naambiawa mimi,kwan yeye hakujua kama kaowa.

Eti ananitumia ...
kwani ni wanawake tu ndo wanao tumiwa hata wanaume nao wanatumiwa namtumia ananitumia tunatumiana.

Kwahiyo ngoma droo si ndiyo
 
...kuna wadada wamewekeza kwa waume za watu, huwaambii kitu...
hapo umewapigia mbuzi gitaa tu..!

Ngoja nami nitafute mmoja desparate niwekeze kwake, sio ndio my ex kipenzi? Eli79 Nasikia now una kiburiiii umepata chungu kipya.
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom