Hiki chama chenu jau sana.Teknolojia ilikofikia huwezi kujificha popote kama unabisha muulize Elon Musk 😂
Ustaadh Yasin alisema Mtume Muhammad SAW alikuja kwa ajili ya wakati huu wa Sayansi na Teknolojia
Hiki chama chenu jau sana.Teknolojia ilikofikia huwezi kujificha popote kama unabisha muulize Elon Musk 😂
Ustaadh Yasin alisema Mtume Muhammad SAW alikuja kwa ajili ya wakati huu wa Sayansi na Teknolojia
Mtume Muhammad saw akasema jino kwa jinoHiki chama chenu jau sana.
Tangu mwez wa4Hivi duniani kuna kitu kama hichi katika utoaji wa haki au sisi ndiyo wa kwanza kuvumbua utaratibu huo? Wanafanya hivyo ili kesi iwe ndefu sana
Mahakama Kuu imeamuru mashahidi ambao ni raia wanaotarajiwa kutoa ushahidi katika kesi ya uhaini inayomkabili Mwenyekiti wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), Tundu Lissu, walindwe kwa maana ya kutoa ushahidi wao kwa kificho (bila kuonekana), majina yao kutokutajwa mahakamani wala taarifa zao zinazoweza kuwafanya wakatambulika, wao, familia zao, marafiki zao na watu wengine wa karibu yao.
Uamuzi huo umetolewa leo Jumatatu, Agosti 4, 2025 na Jaji Hussein Mtembwa kufuatilia maombi yaliyowasilishwa na Mkurugenzi wa Mshitaka (DPP), imezuia pia taarifa zao kusambaza, kuchapisha na kutangazwa na chombo chochote cha habari, bila ridhaa ya Mahakama.
Lissu, ambaye anakabiliwa na kesi ya uhaini alikamatwa Aprili 9, 2025 akiwa kwenye mkutano wa Chadema huko Mbinga kisha kusafirishwa hadi Dar es Salaam na baadaye kupandishwa kizimbani Aprili 10, 2025.
SOURCE: MWANANCHI
Mnajenga chuki pasipo sababu.Mtume Muhammad saw akasema jino kwa jino
Ndio sababu Mtume Muhammad saw yeye hakutaka kubeba misalaba ya wengine alisimama na lile andiko la Yesu Kristo alisema “ auwaye kwa Upanga ataangamia kwa Upanga “Mnajenga chuki pasipo sababu.
Halafu Lissu naye anapambania wasiostahili kupambaniwa.
Kwa akili yako ya kisoda Unadhani uamuzi utamuathiri Lissu tu, hii inaenda kula kwa mamia ya watu wengine kwenye kesi zitakazofuata ikiwamo na watoto wako ama wewe mwenyeweACHA AKOME SI ANAJIFANYA ANAJUWA SANA SHERIA ATANYOOKA MWAKA HUU ATAHENYA
Ona hili shetani jingine hili hapa!! Halijitambui, limelaanika na kizaxi chake chote.ACHA AKOME SI ANAJIFANYA ANAJUWA SANA SHERIA ATANYOOKA MWAKA HUU ATAHENYA
Qmmk!ACHA AKOME SI ANAJIFANYA ANAJUWA SANA SHERIA ATANYOOKA MWAKA HUU ATAHENYA
Lissu alishasema hili hawezi kulikubali,yupo tayari kukaa ndani zaidi ili akate rufaa,huu ujinga ukipita inamaana watu watahukumiwa na Mashahidi 'mahurani' ambao hujawahi hata kuwaonaMaana yake kesi haitaoneshwa tena, wala haitakuwa na waangaliaji tofauti na yeye na mawakili zake.
Hapo ni Mahakama ya Rufaa tu ili hili swala lifutiliwe mbali maana wataumiza watu wengi kwa hizo kanuni.
Masaju kabariki hilo swala na Usabato wake