Magufuli 4 Change (M4C), nimeipenda sana hii

Magufuli 4 Change (M4C), nimeipenda sana hii

magufuli bado kuvaa gwanda tu ahamie UKAWA mchezo uishe

Na wakitaka kumjibu hiyo ni simple sana.
Wanasema tu huyu ni mwanaCCM ambae hapendi kuwa CCM ndo maana anatumia misemo ya Chadema.
Lakini kwa kuwa hayuko Chadema wasithubutu kumchagua.
 
wEWE KAMA NANI? SI MMETAKA WENYEWE? MTAISOMA NAMBA MWAKA HUU

Mna haki ya kuiga kila kitu cha wapinzani ila huko majukwaani ndio wapinzani watawambia wananchi jinsi msivyo na uwezo wala ubunifu bali kuiga. Hapo wananchi watazidi kuona ni akina nani wana ubunifu na hatimaye kuwapa kura.
 
Mlidhani mdebwedo loo! Ukawa wanakaba hadi penalti na mtaisoma namba mbele kwa nyuma!
 
Natoa onyo kwa mgombea wa ccm na wapambe wake wote kutumia neno M4C kwa kirefu cha aina yeyote ile la sivyo kila mwanachadema alipo anatakiwa kuchukua hatua pale anaposikia mwana ccm yeyote akitumia neno M4C kwa kirefu cha aina yeyote ile

Hahaha wachagga bhana wa chadema ni shdaa nyie mnahamu na ikulu eeeh,
 
Acha kujidanganya wewe, mwaka huu mtakiona cha mtemakuni IKULU sio sehemu ya maigizo. SAWA?

Sasa hapo nani anajidanganya? waliochukua nembo ya watu wengine ya M4C na kuifanya you au mimi niliyesema hakuna asiyejua hiyo nembo ni ya chama gani! Hata gari ikiwa ya kijani yote ikiwa na hiyo nembo tu mtoto wa miaka miwili au mitatu atanyoosha vidole viwili juu akiashiria CDM.
 
utajiju mbabaaaaaaa endelea kuweweseka huko vijijini hawawajui kabisaa na hiyo kauli ndo inasambaa kama maji kwamab magufuli for change, hahahahaha mnalo hilo imekula kwenu.

Vijiji gani hivyo? Tembea uone usikubali kuhadithiwa
 
Wanaukumbi

Katika pitapita zangu leo hapa Kondoa hasa vijiweni nimekutana na gumzo kuwa kumbe hata Magufuli anaunga Mkono mabadiliko ya Edward Lowassa na Chadema.

Hiyo ni kufuatia mgombea huyo wa ccm kujimilikisha vuguvugu la M4C hivyo kuonekana kuipigia kampeni.

Wameenda mbali zaidi kwa kusema kuwa wanafurahi Lowassa na Chadema kuungwa mkono ndani ya ccm huku wakiamini kuwa wana mabadiliko ni wapinzani pekee.
 
Na kuna tetesi Magufuli anataka kwenda RITA kubadiki jina na kuitwa John Pombe Lowassa. Kwa maana sasa hakuna namna ni lazma CCM waige kila kitu cha UKAWA.
 
Wasije tu wakaweka picha ya Lowassa upande wa CCM kwenye karatasi za kupigia kura!
Hii ni ishara kua hata wao wameshajua kwamba Lowassa anapendwa na wananchi walio wengi.
 
Naona kama ni mabdiliko makubwa sana, baada ya CHADEMA kumchukua mgombea urais mtuhumiwa wa UFISADI, vijana wa CHADEMA wasiokubaliana na Lowassa wanasema siyo MOVEMENT FOR CHANGE , bali MAGUFULI FOR CHANGE.
View attachment 287841

Kama mnaiba CREATIVITY BRAND ya harakati za CHADEMA (M4C) inaonyesha dhahiri nyie hamtoweza kuacha WIZI wenu CCM- Chama Cha Magufuli bora afanye hivyo.
 
Magufuli bwana hajui kwamba kwenye siasa hilo tu linaweza kugeuza kibao chake akaonekana hopeless!
 
Naona kama ni mabdiliko makubwa sana, baada ya CHADEMA kumchukua mgombea urais mtuhumiwa wa UFISADI, vijana wa CHADEMA wasiokubaliana na Lowassa wanasema siyo MOVEMENT FOR CHANGE , bali MAGUFULI FOR CHANGE.
View attachment 287841

Kilichobaki kwa Magufuli ni kuiga kila kitu toka UKAWA! Huku ni kuchemsha vibaya sana! Ili mradi kuwalazimisha wananchi wafurahi tu! Aibuuuuuu! Alianza na peoples! Leo M4C! Nimechaka sana Dah! Avae na Magwanda ya CHADEMA sasa.
 
babu yangu alikuwa akiniambia nguruwe hana aibu akikosa chakula anakula ata kisicholiwa nimeamini kweli kabisa ccm ni sawa na nguruwe wanaiga bila aibu ccm wamekuwa wajinga kupita kiasi cha ujinga duniani!!!!
 
Back
Top Bottom