Magufuli 4 Change (M4C), nimeipenda sana hii

Magufuli 4 Change (M4C), nimeipenda sana hii

Usiwasingizie vijana wa chadema, ni magufuli mwenyewe kaiga

Na si Magufuli bali wapiga deal wa Ccm ndio wanafanya ujinga wa kumwangamiza mwenzao, kila kitu wao wanakopi, imebaki kuwaazima Mgombea tu, maana Sera za Mabadiliko washaiba
 
magufuli hana mpinzani jamani,tuseme ukweli,wote wanamsindikiza tu kwa kuwa watanzania tushaamua kuwa Magufuli ndio kiboko ya njia
 
Pombe hajiamini,kilichobaki nikumpiga tembo hata nalibua,kwani amekosa la kuwashawishi wapigakura,akiangalia vumbi la Edo anatamani ajitoke kwenye gamu. Lowasa ni raisi ajae watz
 
Hiyo ni conclusion kwamba CCM mnatapatapa, Magufuli amekubali kushindwa psychologically

Poor Magufuli
 
Sidhani kama itasaidia CCM hata kidogo, kwa jisi watu wanavyojua M4C na CDM, sanasana anasaidia kunadi UKAWA.
 
Hata sioni haja ya CDM kuchukia kwenye hili. Inajulikana wazi kwa wananchi walio wengi hiyo M4C inamaanisha nini na iliasisiwa na chama gani, kwa upande wangu naona hapo ni kama vile CCM wanawafanyia kampeni CDM bila kujua. Huenda wakafikiri CCM nayo imejiunga UKAWA.....
 
Kwa akili ya kawaida CCM inaipa kick UKAWA bila kutambua, na inaonyesha mmeishiwa kiasi hiki, M4C ilikuwepo mda mrefu kabla hata ya kampeni na kila mtu anajua ni ya CHADEMA sasa ukiweka kwa magufuli kwa mtu ni rahisi zaidi kujua ni UKAWA kuliko CCM. kwa hili mmeumia sana.
 
Pombe hajiamini,kilichobaki nikumpiga tembo hata nalibua,kwani amekosa la kuwashawishi wapigakura,akiangalia vumbi la Edo anatamani ajitoke kwenye gamu. Lowasa ni raisi ajae watz

Endelea kupoteza muda mtabaki kuwa wasindikizaji daima kwa miaka laki 8
 
Mabadiliko makubwa yanaletwa na MAgufuli sio hili genge la nzige na mafisadi waliojikusanya na kuanza kutuhadaa kwa maneno matamu yasiyo na vitendo hata vya kufikirika,watanzania tumeamka natunafahamu kuwa ni nani anatufaa katika kuongoza taifa letu.
 
sasa mkawaambie watu mabadilikoooooooo mskie jibu lake kudadek lumumbaz mmeshikwa pabaya sana yani mnadandia kila kitu mnusurike lakini waaaap
 
Natoa onyo kwa mgombea wa ccm na wapambe wake wote kutumia neno M4C kwa kirefu cha aina yeyote ile la sivyo kila mwanachadema alipo anatakiwa kuchukua hatua pale anaposikia mwana ccm yeyote akitumia neno M4C kwa kirefu cha aina yeyote ile
 
Kwa akili ya kawaida CCM inaipa kick UKAWA bila kutambua, na inaonyesha mmeishiwa kiasi hiki, M4C ilikuwepo mda mrefu kabla hata ya kampeni na kila mtu anajua ni ya CHADEMA sasa ukiweka kwa magufuli kwa mtu ni rahisi zaidi kujua ni UKAWA kuliko CCM. kwa hili mmeumia sana.

Haijalishi kama ilikwepo au la chamsingi mmepotea njia tuu mtake msitake mwaka huu mtaisoma namba.
 
Back
Top Bottom