Magufuli 4 Change (M4C), nimeipenda sana hii

Magufuli 4 Change (M4C), nimeipenda sana hii

Nimesikia huu ni mkakati uliopangwa wa kuchanganya watu akili kama wasipokuwa makini wampigie kura Magufuli wakidhani wanawapigia Chadema. Kaa chonjo!!

Sidhani kama ccm wanahitaji mikakati ya namna hii kuwachanganya wananchi wakati wa kupiga kura. Njia ni nyeupe kwa ccm maana chadema wamejichanganya wenyewe na mwaka huu wataisoma
 
Ukishaona ukijani na njano umejichanganya na BLUE na NYEKUNDU basi jua serikali ya mseto hiyooooo yaja!! Wamelegea!!
 
Inaonesha CCM mlivyofikia kiwango cha mwisho cha ufikiri..Hapa kazi tu imewashinda...mlivyosikia mabadiliko mkaiga..
Ila naamini kwa utukutu wa Ukawa wanakuja na slogan nyingine..
 
Mabadiliko Lowasaaaa! Lowasa Mabadilikooooo!!!

Hahahahahaaaa! Nakumbuka CCM kuna mkutano mmoja niliwasikia wakisema hayohayo ila hawataji LOWASA. Nakuambia CCM wanayapenda mabadiliko ila ushabiki wa kijani na yellow to wameshazoea miingiliano ya Yanga na CCM na ndio maana. Wajue tu kwamba hata kama ningekuwa mpenzi wa Yanga, katu sio ccm tena. Ni rangi tu zile. Ni sawa na wasukuma kumchakarikia binti mweupe kwaa ng'ombe nyingi sana ukidhani ni bora zaidi ya binti mweusi kumbe anatmy ni ile ile, fauti ni rangi tu. Huenda tena Cheusi ni dawa zaidi kwa kweli
 
Kikao chenu cha Ikulu kumjibu Mbatia inazidi kuwaharibia... Matumizi ya M4C yaani Movement for change aka Harakati za Mabadiliko haziwezi kugeuzwa eti iitwe magufulikwamabadilko!!! Kamwe !... Itapendeza zaidi mkitumia CCM yaani Chukua Chako Magufuli ....
 
Hahahaha hii ajabu kweli kweli, ila sishangai wezi wa mitihani na rasilimali wanapogeuka "think tank" wa CCM. Dalili za anguko la CCM ni dhahiri sana, twende na #UKAWA NA #EDO
 
Nafikiri kama na wao wanacheza wimbo wa M4C basi hiyo ni ushindi tosha kwa UKAWA..mnajua hii M4C UKAWA/CHADEMA wameanza nayo lini? kwamba wao wadandie hii hoja halafu ndani ya siku 30 watu waelewe M4C ni ya CCM na siyo UKAWA.? Kwamba wananchi wasikie M4C ni ya UKAWA kwa miezi kadhaa halafu wasikie ni ya CCM kwa siku 30 huku bado na ukawa wakiendelea kuihubiri halafu wao washinde..CCM wanacheza ngoma za UKAWA yaani wanaingia 18 za UKAWA kazi imezidi kuwa rahisi mno...ama kweli kaburi la CCM wanalichimba wao wenyewe
 
Kikao chenu cha Ikulu kumjibu Mbatia inazidi kuwaharibia... Matumizi ya M4C yaani Movement for change aka Harakati za Mabadiliko haziwezi kugeuzwa eti iitwe magufulikwamabadilko!!! Kamwe !... Itapendeza zaidi mkitumia CCM yaani Chukua Chako Magufuli ....

Hiyo ya CCM kuwa ni
Chukua Chako Magufuli
Imetulia sana maana kusema Chama cha mapinduzi siku hizi wanaona haya.
 
inaonyesha ni jinsi gan ccm walivyo wavivu kufikilia yan mwizi wa mitiani ndo think tank wenu? leo nenda dunia nzima hata ukitaka kugoogle M4C inajulikana ni movement 4 change sasa nashangaa mnavyojitekenya wenyewe na kucheka sasa niwambie k2 hili mmebugi kama target ye2 ni vijijini watajua magufuli kaamia chadema na chadema mgombea wake urais ni lowassa hv amjawah kujiuliza kwa nn lowassa avai gwanda ni kutokana kuna watu vjijin wanajua lowassa bado yupo ccm sasa kuna uwezekano wa kupata kura za wanaccm pia ambao radio na tv kwao hawakijuh kuna sehemu wanasikiliza radio za msumbiji,zambia,kenya,rwanda c radio zenu sasa jitekenyeni tu mishoe mtajipiga vdole msije sema 2 mmeibiwa kura na ukawa coz utafiti wenu wa ndani narudia wa ndani imeonyesha maguful ana 69% huo ni wa ndani kwa maana ndani ya ccm wako wana ccm ndani ya ukawa wako wana ukawa sasa 69% ya ndani ya ccm hapo 31% ndani ya ccm hawamkubali magufuli
 
Hahaha ccm wanaona haya kusema chama cha mapinduzi. Hivi ile slamu ya kidumu chama cha mapinduzi ipo kweli? Ccm hoyeee hoyee kidumu chama cha mapinduzi kigumu..... Hahaha sijaisikia muda. Nasikia Magufuli anapiga peoples power tu!
 
Back
Top Bottom