Mimi mbege tuu natia sukari kidogo ,huo ukemia si utaki nitamwaga radhi mie[emoji23][emoji23][emoji23]umeiona hiyo chemistry lakini? Robertson wine, mbege na valuer
Mimi nitaongea hadi kichina,Mmoja alimwaga radhi jana.... Halafu sasa ni chibongebonge[emoji23][emoji23][emoji23]
Aise kamata huyo mtetea utengeneze mchemsho [emoji23][emoji23]
[emoji23][emoji23][emoji23] wapo wachache nangoja waongezeke nikifika tuu shamba nakunywa mchemsho wa kidari vinavyobak nnachoma
safi piga vyombo
vitu vyako ni nyoko
vitu kama hivi ukipatq gemu unaweza ua
safiMwaliko murua napiga Jameson View attachment 1134830
wangese hao wanywa fantaUtasikia mtu anasema "hizo pombe zako hazikupeleki popote"
Ila Pierre yupo egypt na pombe zake,we Endelea kunywa juisi zako tuone
kumbe ww wa nyumbani kabisaUmenikumbusha hometown kibosho natamani nipae
Leo nimemis mbege naumwa umwa ni mwendo wa maji tu na vitu vingine ila sio alcoholMwenyekiti karibu View attachment 1136435
Ndiyokumbe ww wa nyumbani kabisa
pamoja sana nduguNdiyo