The August
JF-Expert Member
- Oct 9, 2018
- 1,079
- 2,027
[emoji23] sikua najua hilo. Kumbe unaweza tia kitasa.Hahahhahaha
Kufunga ili mtu yeyote akikupm usipate pm
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23] sikua najua hilo. Kumbe unaweza tia kitasa.Hahahhahaha
Kufunga ili mtu yeyote akikupm usipate pm
[emoji28] una upenzi tu na twanga.Sio mbaya sana au sababu ndio naipenda twanga [emoji6]
Huyo kijana mwenye vidred anaimba sana sauti za choki zote anaimba yeye
Kipindi wanapigia miti mirefu sience kijitonyama jirani na kwa kina mrangi nilikua naenda kuwaangalia vijana wangu
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Sanaaa aisee dogo ana sauti sana anaimba sana[emoji28] una upenzi tu na twanga.
Hilo la huyo dogo ni kweli. Asha anajua sana kuspot vipaji.
Sent using Jamii Forums mobile app
Oh. Asante kwa elim hiyo.[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ndiwoooo watu tumetia kitasa toka tumeingia jf
Ukitaka kuwasiliana mtu labda uliyefunga umpm mtu au mm nikupm ww ili tuwasiliane
Usijali The August karibu
Of course ni band nzuri, management ya twanga ni nzuri sana. Mimi kwa kweli FM Academia, tangu enzi wa wajela jela hadi wazee wa ngwasuma... Na niliipenda hii band sbb ya Marehem Ndanda kosovo, na malou stonch...Sanaaa aisee dogo ana sauti sana anaimba sana
Mapenzi na twanga kiukweli ninayo nipo nayo moyoni mm mtoto wa kinondoni ilipozaliwa twanga
HahahhaahOf course ni band nzuri, management ya twanga ni nzuri sana. Mimi kwa kweli FM Academia, tangu enzi wa wajela jela hadi wazee wa ngwasuma... Na niliipenda hii band sbb ya Marehem Ndanda kosovo, na malou stonch...
Siku hizi niko Bogoss baada ya FM Academia kufa..
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji28][emoji122] unajua ku analyse mambo...Hahahhaah
Bogos jirani zangu kila siku wanapiga hapo mbele halafu sijawahi hata kwenda ebu ngoja siku niende kiingilie elf 5 tu
Ila nilichogundua The August unampenda sana Nyoshi
Hivi FM toka nyoshi aondoke imekufa kumbe sababu sio mpenzi wa band za kicongo[emoji28][emoji122] unajua ku analyse mambo...
Ofcourse Nyoshi nampenda si sababu ya uimbaji hapana. Nyoshi wala sio muimbaji mzuri ukilinganisha na kina Pablo Masai au Toskani nzimbu aliokua nao FM.
Ni kama Congo, nampenda sana Werason sbb ana sifa kama ya nyoshi.. Nyoshi ni kiongozi mzuri wa band. Anatafuta vipaji na anawapa uhuru wa kufanya kazi. Na ni mbunifu sana yule jamaa. Na ndio maana toka alipoondoka FM, nayo ikafa.
Patcho yule ni mbinafsi na sio creative, bongo movie imemuathiri fikra..
Sent using Jamii Forums mobile app
Poa poa....
Ila kuna mdau mmoja anaitwa imasonko don fulani amefariki kwa ajali iringa Gari yake iligongana na Lori la mafuta
Msiba uko kitunda kwake....
Alikuwa mlipa kodi mzuri tu muzaji wa vinywaji vya jumlaaa mkubwa
Ova
Sent using Jamii Forums mobile app
Siku hizi sio FM academia tena. Ni CP Academia. Baada ya mzee martin kasyanju kufariki (ambaye ndiye alikuwa mwenye band-mkurugenzi) na kuwa chini ya wanae. Ikaja shida ya management. Na ikaonekana uongozi mpya ukaagawanyika juu ya Urais wa Nyoshi. Wapo waliomtaka nyoshi na wengine Patcho.. Baada ya mgogoro kua mkubwa, Nyoshi akatoka na kuanzisha band yake (YAKE CHINI YA UFADHILI WA WINDHOEK LAGER).. Lakini bado shida ikawepo, na kina patcho wakidai hawapati financial support ya kutosha kutoka kwa familia ya kasyanju. Ndipo patcho wakaondoka na wenzake wote. Ndio ikaanzishwa hiyo CP Academia. Au ngwasuma Full dose.. Hiyo CP ni kirefu cha bar moja... Mwenye hiyo bar ndio mmiliki wa sasa.Hivi FM toka nyoshi aondoke imekufa kumbe sababu sio mpenzi wa band za kicongo
Nakumbuka kipindi kile cha patcho anapewa urais na huku nyoshi analalamika nilikuwa nawafatilia sana
Siku ukija dar tutaenda kuwaona wote majirani zangu hao hapo ndio kiwanja chao cha nyumbani bogos
Ila siku hizi haivumi kama zamani. Shida kubwa nayoiona ni uongozi wa majivuno na umwinyi wa patcho... Bogoss wamewafunika.. Though generally muziki wa band-dansi tu, siku hizi umeshuka.. Sio kama zamani.Siku hizi sio FM academia tena. Ni CP Academia. Baada ya mzee martin kasyanju kufariki (ambaye ndiye alikuwa mwenye band-mkurugenzi) na kuwa chini ya wanae. Ikaja shida ya management. Na ikaonekana uongozi mpya ukaagawanyika juu ya Urais wa Nyoshi. Wapo waliomtaka nyoshi na wengine Patcho.. Baada ya mgogoro kua mkubwa, Nyoshi akatoka na kuanzisha band yake (YAKE CHINI YA UFADHILI WA WINDHOEK LAGER).. Lakini bado shida ikawepo, na kina patcho wakidai hawapati financial support ya kutosha kutoka kwa familia ya kasyanju. Ndipo patcho wakaondoka na wenzake wote. Ndio ikaanzishwa hiyo CP Academia. Au ngwasuma Full dose.. Hiyo CP ni kirefu cha bar moja... Mwenye hiyo bar ndio mmiliki wa sasa.
Sent using Jamii Forums mobile app
Kumbeee nilikua sijui hata kama FM imefikia hivyo jamaniSiku hizi sio FM academia tena. Ni CP Academia. Baada ya mzee martin kasyanju kufariki (ambaye ndiye alikuwa mwenye band-mkurugenzi) na kuwa chini ya wanae. Ikaja shida ya management. Na ikaonekana uongozi mpya ukaagawanyika juu ya Urais wa Nyoshi. Wapo waliomtaka nyoshi na wengine Patcho.. Baada ya mgogoro kua mkubwa, Nyoshi akatoka na kuanzisha band yake (YAKE CHINI YA UFADHILI WA WINDHOEK LAGER).. Lakini bado shida ikawepo, na kina patcho wakidai hawapati financial support ya kutosha kutoka kwa familia ya kasyanju. Ndipo patcho wakaondoka na wenzake wote. Ndio ikaanzishwa hiyo CP Academia. Au ngwasuma Full dose.. Hiyo CP ni kirefu cha bar moja... Mwenye hiyo bar ndio mmiliki wa sasa.
Sent using Jamii Forums mobile app
Ebu siku niende kuwaangalia bogos yaan ukumbi wao wa nyumbani ni majirani zangu tuIla siku hizi haivumi kama zamani. Shida kubwa nayoiona ni uongozi wa majivuno na umwinyi wa patcho... Bogoss wamewafunika.. Though generally muziki wa band-dansi tu, siku hizi umeshuka.. Sio kama zamani.
Sent using Jamii Forums mobile app
Kwa kweli kama uko jirani tu hapo tutaenda. Maana nina ham kuwaona wakipiga wakiwa uwanja wa nyumbani.Hivi FM toka nyoshi aondoke imekufa kumbe sababu sio mpenzi wa band za kicongo
Nakumbuka kipindi kile cha patcho anapewa urais na huku nyoshi analalamika nilikuwa nawafatilia sana
Siku ukija dar tutaenda kuwaona wote majirani zangu hao hapo ndio kiwanja chao cha nyumbani bogos
Nenda, ukaone damu mpya kwenye dansi. Huo ndio uzuri wa Nyoshi as a band leader.Ebu siku niende kuwaangalia bogos yaan ukumbi wao wa nyumbani ni majirani zangu tu
Ukija dar unitafute nitakupelekaKwa kweli kama uko jirani tu hapo tutaenda. Maana nina ham kuwaona wakipiga wakiwa uwanja wa nyumbani.
Sent using Jamii Forums mobile app
Nitakwenda ubaya wangu peke yangu siwezi kutoka kwenda sehemu ya starehe lazima niwe na kampaniNenda, ukaone damu mpya kwenye dansi. Huo ndio uzuri wa Nyoshi as a band leader.
Sent using Jamii Forums mobile app
Tafuta mdau mmoja wa dar humu mpenda dansi uende nae. Sisi walevi/wanywaji ni family.Nitakwenda ubaya wangu peke yangu siwezi kutoka kwenda sehemu ya starehe lazima niwe na kampani