Gunther Schwagermann
JF-Expert Member
- Aug 25, 2016
- 7,667
- 18,608
Nimependa kapeti lako kushinda hata bia.Haka kabeer katamu jamani [emoji847]View attachment 1071470
Nimependa kapeti lako kushinda hata bia.Haka kabeer katamu jamani [emoji847]View attachment 1071470
Njo ulichukue mkuuNimependa kapeti lako kushinda hata bia.
Hahaha.Hahahaha
Au mupe mupe mulukeee
Twanga pepeta suguuuuu naipenda sana
Kwenye music, people never get old bana. [emoji28]Twanga pepeta suguuuuu naipenda sana
Enzi za ujana nilikua sikosi sasa hivi nimeshajizeekea The August [emoji1787][emoji85]
Sababu walikuwa wanapiga heineken house The Arcade napenda twanga aiseeKwenye music, people never get old bana. [emoji28]
Basi kipindi fulani, wapenda heineken, fm academia ndio ilikuwa band yao.
Sent using Jamii Forums mobile app
Oh ok. Nimejua sbb leo..Sababu walikuwa wanapiga heineken house The Arcade napenda twanga aisee
Siku nitakumbushia enzi zangu za ujana kwenda kuiangalia tushajizeekea jamani
[emoji28]... Unanywea kwenye makapeti, pole sana....13 mega pixel The August mjue Niko nawadai buckets zangu siku nikitoka sijasahau mm [emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Nyimbo zao mpya kiukweli sina ninayoijua nikikwambia nimejizeekea unieleweOh ok. Nimejua sbb leo..
Ila twanga siku hizi wameyumba sana.. Kuna nyimbo yao mpya inaitwa Povu... Wamezingua.. Imekua utadhani nyimbo za house..
Enzi hizo za kina choki, rogert hega, kina victor mkambi, thabit abdul.... Kweli ilikuwa twanga...
Kitu hiki hapa..
Sent using Jamii Forums mobile app
Dah! JK kweli atakumbukwa.. Nikifikiria nyakati hizo za 2007 to 2016... Wadau wangu dar, ulikua ukifika hadi kadi ya bank unaisahau PIN yake.. Beers!!! Muziki wa band... Just good old days[emoji23]Sababu walikuwa wanapiga heineken house The Arcade napenda twanga aisee
Siku nitakumbushia enzi zangu za ujana kwenda kuiangalia tushajizeekea jamani
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
HahhahahaDah! JK kweli atakumbukwa.. Nikifikiria nyakati hizo za 2007 to 2016... Wadau wangu dar, ulikua ukifika hadi kadi ya bank unaisahau PIN yake.. Beers!!! Muziki wa band... Just good old days[emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Ji update sasa... Huku ukipata heineken.Nyimbo zao mpya kiukweli sina ninayoijua nikikwambia nimejizeekea unielewe
Enzi napenda twanga kila wakizindua album diamond sikosi walikuwa na nyimbo zina ujumbe mzuri sana jirani, password, mtaa wa saba, walimwengu.
Hahaaaaaa poa nipo njiani ntakubipu nikikaribia mlangoni.Njo ulichukue mkuu
Kufunga PM ndio kufanyaje?[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
Ngojeni siku nikitoka natuma picha hapa mtume buckets zangu
Sasa sijui nitazipataje [emoji134] [emoji848][emoji6] na pm nimefunga situmii
HahahahaHahaaaaaa poa nipo njiani ntakubipu nikikaribia mlangoni.
Hahahhahaha