Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Hureee...! After all huko mbinguni hatupeleki figo au maini mazima [emoji23][emoji23][emoji23]
Jr[emoji769]
๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ figo na maini vya nini wakati tutakuwa tunaimba na kusifu 24/7 ๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†๐Ÿ˜†
 
Itapendeza kabisa leo ukipumzika mkuu
Duh leo sigusi pombe kabisa
Sahv narudi home sija ingia ndani tangia jna
Asubuhi nlionganisha juu kwa juu kwenda kwenye mitkasi...nlipiga mswaki mtaani nkajipiga na passport size kunawa mwili[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Acha leo ntulieeeee

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Labda ni mtumishi wa shetani au wale wa kunjunga
Bwana Yesu aligeuza maji kuwa mvinyo ulio bora wa kujaa mabalasi sita... Kila balasi moja ni sawa na Lita 300
Vilevile neno linasema mpe masikini POMBE, anywe! Alewe! Asahau shida zake! (Kumbuka ni MASKINI sio KICHAA)
Zaidi mabinti wa Lutu walipoona wanazeeka na baba jua linamchwea wakatengeneza mvinyo MKALI wakampa mzee baba POMBE akanywa akalewa zikashuka bondeni, nao wakanywa halafu hasi na chanya zikakutana... [emoji23][emoji23][emoji23]
Mtumishi Asprin hayajui haya[emoji125][emoji125][emoji125][emoji125][emoji23]
Hahahhh
Soma Timotheo 1 sura ya 5:23
"Token sasa usinywe maji tu
Lakini tumia mvinyo kidogo kwa ajili ya tumbo lako na magonjwa yakupatayo mara kwa mara......

Asprin
 
IMG_5452.JPG


Everibidi sei yeeeeeeeeeeeee
 
Hahahhh
Soma Timotheo 1 sura ya 5:23
"Token sasa usinywe maji tu
Lakini tumia mvinyo kidogo kwa ajili ya tumbo lako na magonjwa yakupatayo mara kwa mara......

Asprin
Umenikumbuka kwa sababu ya mada au kwa kuwa umenimisi kama navyokumisi?

Kwa taarifa yako mi nimeachana na pombe... nakunywa zangu Grants au K Vant ili kupambana na maradhi ya tezi dume
 
[emoji23][emoji23][emoji23] figo na maini vya nini wakati tutakuwa tunaimba na kusifu 24/7 [emoji38][emoji38][emoji38][emoji38]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji106][emoji106]

Jr[emoji769]
 
Hahahhh
Soma Timotheo 1 sura ya 5:23
"Token sasa usinywe maji tu
Lakini tumia mvinyo kidogo kwa ajili ya tumbo lako na magonjwa yakupatayo mara kwa mara......

Asprin
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Jr[emoji769]
 
Umenikumbuka kwa sababu ya mada au kwa kuwa umenimisi kama navyokumisi?

Kwa taarifa yako mi nimeachana na pombe... nakunywa zangu Grants au K Vant ili kupambana na maradhi ya tezi dume
[emoji23][emoji23][emoji23]

Jr[emoji769]
 
Umenikumbuka kwa sababu ya mada au kwa kuwa umenimisi kama navyokumisi?

Kwa taarifa yako mi nimeachana na pombe... nakunywa zangu Grants au K Vant ili kupambana na maradhi ya tezi dume
Nimekukumbuka tu nikaona vyema tukashare Neno la Mungu
Hongera kwa kuacha pombe na kunywa Grants na K Vant hahahhh Asprin buaaana
Situmii kilevi lakini nadhani kama ni kinywaji kizuri kwa afya itakuwa vinywaji asilia palm wine, pombe ya miwa ulanzi pombe ya ndizi etc no chemicals added
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom