Bazenga01
JF-Expert Member
- Mar 1, 2012
- 1,202
- 2,250
Kadi nyekundu ya Young imechangia jahazi kuzama..Daah washenzi kweli wameniangusha sana..wao na Barcelona
Kadi nyekundu ya Young imechangia jahazi kuzama..Daah washenzi kweli wameniangusha sana..wao na Barcelona
Tunapiga mswaki juu kwa juu hata home siingii.....sahv nataka kwenda kisemvule aiseNamalizia dozi ya YUTI YAI nijiunge na chama kubwa
Jr[emoji769]
Aise balaaa mswaki tunapigia kwenye gari [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Namalizia dozi ya YUTI YAI nijiunge na chama kubwa
Jr[emoji769]
[emoji23][emoji23][emoji23]Tunapiga mswaki juu kwa juu hata home siingii.....sahv nataka kwenda kisemvule aise
Nmechelewaaa
Ova
View attachment 1061630
Sent using Jamii Forums mobile app
Ukisikiaaa kutoboaaa ndy huku[emoji23][emoji23][emoji23]
Jr[emoji769]
[emoji123][emoji106]no time to waste... Time is moneyAise balaaa mswaki tunapigia kwenye gari [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ova
View attachment 1061653
Sent using Jamii Forums mobile app
Dah nishapita kongoweee hpa ni [emoji42] [emoji42] [emoji42][emoji123][emoji106]no time to waste... Time is money
Jr[emoji769]
Me mwenyewe mtu wa chaka... Na ninapenda sana chaka lifeHahahaha, Heri wewe uko Mwanza,wengine ndio tuko mbali mno porini mixer chaka
MTC | 101| [emoji769]
[emoji16] Pole braza! Ulipita 'chimbo' baya nini?Namalizia dozi ya YUTI YAI nijiunge na chama kubwa
Jr[emoji769]
Sikusema kuwa nimeachahaaaaahhh kumbe umerudi topeni mkuu[emoji23][emoji23][emoji111]..am fine
Sikusema kuwa nimeacha
God save us