Mshana Jr
Platinum Member
- Aug 19, 2012
- 374,396
- 867,032
- Thread starter
- #16,001
Mhhh imekuwaje best? Pole sana unaendeleaje sasa?
Jr[emoji769]
Pambana mwenyekiti mi nipo pande za Moshi Leo.
Iyo inaonekana tamuu
Kweli ulipatikana ndo maana mi sipendi kunywa ivo vitu, we badili mwelekeo tuu anza zako kunywa cocktail au Champagne huwezi kulewa sanaTANGAZO LA MUDA
Naaacha pombe kwa muda wa mwaka mzima.
Story iko hivi:
Jana nimetoka zangu Dom mpaka Moro kwenda kula Bata na Mapapa ya moro.
Hao mpaka terminal pub bhn kulikuwa na waluguru band
Unajua band ikikolea ndo unakunywa zaid hatari firee hamadi nimekunywa savvana si chini ya 23 bhn weee nikalewa chakar.
Aisee mwenzenu nimelala chooni khaa pombe mm naaacha kwanza.
Nimeamka asubuhi najikuta nimelala toilet bila nguooo mimi kabisa naacha pombe
Hapa nipo kwenye basi narud dom sijala chochote hata ninywe maji narudisha chenchi naomben msaada nile nn sasa nikifika maana tumbo linauma na sina nguvu walevi nyiee mama nakufaaa hatari fireeeeeee.
JAMANI MSAADA mrangi nisaidie mdogo wakoo .
Sent using Jamii Forums mobile app
Pole sana truly sorry for what happened
Jr[emoji769]
Wadau mpoimara?. Mimi nalipa kodi zote.View attachment 1042491
Tiba iko kiteshe wee wajua panda Shabiby fasta
Jr[emoji769]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Jr[emoji769]
Pambana na hali hali iliopo. Ila pole mkuu.Mbege jamani ni miaka mingi sijaitia machoni
Aje tu tiba yake ninayo[emoji85][emoji85][emoji85][emoji85]
Jr[emoji769]
Kazi kwake sasa kama anataka kuponaAje tu tiba yake ninayo[emoji85][emoji85][emoji85][emoji85]
Jr[emoji769]
AsantePambana na hali hali iliopo. Ila pole mkuu.