Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

duh
Mimi Mida hii Naugulia maumivu tuu ,leo si nimepata ajali kwa mara kwanza jamani nimelia kama mtoto,ningevunjika sijui ingekuwaje
..nn kimesabisha..gari au boda..pole..nikisikia neno ajali huwa nakumbuka 2yrs ago jaman..jaman maumv ya vidonda vya ajali yasiskien tu..tmr ndo utafeel more pains..meza antipain mapema
pole sana
 
manengelo mimi nalipa kodi sijui ww uko???
20190309_221657.jpg


Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom