Nko na kamanda mapema sana tunafanya yetu
Ova
View attachment 1041327
Sent using Jamii Forums mobile app
Ok!Tuko bado hpa kwaaa mangi na kamanda kanyaboya tunafanya yetu mdg mdgnimependa tsht
Hahahaha, msalimie MangiOk!Tuko bado hpa kwaaa mangi na kamanda kanyaboya tunafanya yetu mdg mdg
Ova
Sent using Jamii Forums mobile app
Yupo hpaHahahaha, msalimie Mangi
MTC | 101| [emoji769]
DuhNapambana na ka-diamond hapa hatar sana
Haki ya nan hii pombe y Diamond sijui wanatia Gongo...dah hatar sana aisee
Aah hapana aisee mi nataka kila siku hiyo ya mke wa pili utakuja niua bure
Sent using Jamii Forums mobile app
Aah hapana aisee mi nataka kila siku hiyo ya mke wa pili utakuja niua bure
Sent using Jamii Forums mobile app
huu uzi sijawahi ona matusi kabisa kama njuzi zingine, wanywaji ni watu makini sana kudos
Sasa mamaaa mtu mnatoka mnaenda piga mpaka mafegi na manini mnapendeza wote weee hupendi....
Hizi stress zone siku ukimfumania ndo anakupeleka beach
Maaanina
Sent using Jamii Forums mobile app
Ok Safi....Pori limeanza kurudi kama zamani watu wa mjini karibia wote wamehamia porini
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahaha, huwa unavuta fegi ? Safi Sana siku nitakualika sehemu nikiwa mjini hukoKitu nimemiss ni fegi....
Yaani kuna muda shety ananinong'oneza si uvute puff mbili tuuu....
Sent using Jamii Forums mobile app