The Wolf
JF-Expert Member
- Sep 10, 2013
- 9,468
- 20,877
Mkuu nipo moshi, nilikuja kushiriki kunywa bia
Dahhh tulipotoka kwa mangi tukahamia bar moja tegeta hapa Inaitwa Lexus kwa tarimo[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]niko backyard kwa Mathias nawahani ndugu zangu wahaya msiba wa Ruge... Cocktail fulani ya kibabeView attachment 1036752View attachment 1036753
Jr[emoji769]
Nko bagamoyo mbele ya shule ya baobabTayari niko rodini
Jr[emoji769]
Duh tulikuwa mapinga ndy tumeachiwa basi hapa tuko hoi acha tujidunge tu
Ni kweli kabisa katibuWadau mpo ....naona ubize bize kdg
Jana ulipaji kodi ulikuwa chini
Ova
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Ni kweli kabisa katibu
Jr[emoji769]