Gunther Schwagermann
JF-Expert Member
- Aug 25, 2016
- 7,660
- 18,596
Full wasukuma acha kutudharau mayo.View attachment 1036033
najihis upweke...niko mkoani..full wasukuma tu 😂😂
Full wasukuma acha kutudharau mayo.View attachment 1036033
najihis upweke...niko mkoani..full wasukuma tu 😂😂
Hahahahaa... mimi sasa nakunywa na naenda kulala kesho nakimbia asubuhi😂😂😂mie hyo nile nishibe kbs😂😂😂..alafu nisiachwe alone
Hahahahaa... mimi sasa nakunywa na naenda kulala kesho nakimbia asubuhi
Na leo maugo anazichapa hapaaaWiki mbili zlizopita nlikesha terminal msamvu hpo nilikuwa kaunta ilikuwa bandika banduaa
Ova
Sent using Jamii Forums mobile app
😊Full wasukuma acha kutudharau mayo.
[emoji23][emoji23]kama una kampan sio pabaya...mie naendaga alone sikai sana yale makelel nalewaga haraka kweli[emoji23][emoji23]..mie nwenzenu neno bendi zimekaa kushoto..i love kariokè..yaa .hapo ntakesha...ila bendi[emoji23][emoji23]nasinzia kbs..tena moro hakunaga bend walo waluguru band uwiiiiii .....unaweza zima!..msalimie meneja na boss Ema[emoji4]
Okatua kwenye mashamba ya mpunga[emoji23][emoji23][emoji23]
God save us
Hahhaha leo kuna pambano la ngumi TWAA KIDUKU na MADA MAUGOView attachment 1036215
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahaha. Kati ya goals zangu za mwaka huu ni kuwa na medali za kutosha za Marathon. January nilipata medal moja. Kesho nayo naenda chukua nyingine.Jaman watu mna vipaji..kukimbia kbs???duh....hongera!
Hahahaha. Kati ya goals zangu za mwaka huu ni kuwa na medali za kutosha za Marathon. January nilipata medal moja. Kesho nayo naenda chukua nyingine.
Inshallah zitafika 10 mwaka huu
[emoji23][emoji23][emoji23]Mr anapenda hayo madude[emoji57][emoji57]najua atakuwa hapo....!mie wananiudhihao bondiaz wanakuwaga wachafu sana wananuka mijasho..aku!..mie hapana aisee
Poa mamito
Kama namuona hyo dada mweupe mmiliki ila tulimsumbuaa sana kila tukiendaa hapo anadai sisi kwenye Bill watata[emoji23] [emoji23] [emoji23]
Huyo mgeni tumpige fine ya kilajiKaribu kundini
Jr[emoji769]