Wangari Maathai
JF-Expert Member
- Aug 13, 2018
- 34,958
- 70,712
😂😂Sema sasa kiburi cha kihehe ukimletea noma hakawii kwenda kujitundika upate kesi
Sent using Jamii Forums mobile app
😂😂Sema sasa kiburi cha kihehe ukimletea noma hakawii kwenda kujitundika upate kesi
Sent using Jamii Forums mobile app
Mm kwa kweli hatutawezana maana kiburi utakutana na jeuri ,korofi namind dk 0 alafu itatokea balaa yani wife naona kanijuliaga sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahahahhaa wahehe bna tabia zetu full kidada mgayasida
Duh mambo ya ndani hayo [emoji23] [emoji23] [emoji23]Sema sasa kiburi cha kihehe ukimletea noma hakawii kwenda kujitundika upate kesi
Sent using Jamii Forums mobile app
Duh mambo ya ndani hayo [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Wengine sisii tulishashindikana.....
Mimi unipangieee muda wa kurudii hapo utaisomaa namba
Ova
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahhaha kwa ratiba zako mkuu hatokaa rangi asiioneDuh mambo ya ndani hayo [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Wengine sisii tulishashindikana.....
Mimi unipangieee muda wa kurudii hapo utaisomaa namba
Ova
Sent using Jamii Forums mobile app
Yupo na ni mlokole mbona[emoji23][emoji23]ww usioe
Ova [emoji23][emoji23]Duh mambo ya ndani hayo [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Wengine sisii tulishashindikana.....
Mimi unipangieee muda wa kurudii hapo utaisomaa namba
Ova
Sent using Jamii Forums mobile app
Mm mwenyew kuniletea kiburi yani naweza nikaharibu zaidi sasa[emoji23]sisi wengine ndo tuko kama Jiwe yani ukinipangia ndio unaharibuDuh mambo ya ndani hayo [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Wengine sisii tulishashindikana.....
Mimi unipangieee muda wa kurudii hapo utaisomaa namba
Ova
Sent using Jamii Forums mobile app
Kurudii alfajirii mbn kawaidaa tuMm mwenyew kuniletea kiburi yani naweza nikaharibu zaidi sasa[emoji23]sisi wengine ndo tuko kama Jiwe yani ukinipangia ndio unaharibu
Sent using Jamii Forums mobile app
Yupo na ni mlokole mbona
Ndoa ya kanisani
Ila hivi ndyo life style yngu
Ova
Sent using Jamii Forums mobile app
Mm kurudi nawahi ila kunipangia na kuleta kiburi yani ataisoma nambaKurudii alfajirii mbn kawaidaa tu
Tungi kuacha labdaa duniaaaa ifike mwisho
Ova
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Mm kurudi nawahi ila kunipangia na kuleta kiburi yani ataisoma namba
Sent using Jamii Forums mobile app
Mungu anampa kila mtu ubavu wake wa kuendana nae:sema mzee ww umezidi huyo mama mrangi najua atakuwa anakesha na kuomba angalau uwe unawahi kurudi hata kama uko tungi
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Mungu anampa kila mtu ubavu wake wa kuendana nae:sema mzee ww umezidi huyo mama mrangi najua atakuwa anakesha na kuomba angalau uwe unawahi kurudi hata kama uko tungi
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahahhahaha bia tamu sana aiseeeNikikumbuka radha ya bia nasahau misamaha yote niliyowahi kuomba home
Sent using Jamii Forums mobile app
Trust me, watu kama mrangi huwa wanachange, ukiambiwa walikua wanaaamsha 24 hours huwezi amini. Nina wafaham wengi sana dizaini zake. Yupo mmoja nilishangaa kukuta kwake, ametoa kikabati cha pombe na kuweka sanam la Yesu... [emoji23]Mungu anampa kila mtu ubavu wake wa kuendana nae:sema mzee ww umezidi huyo mama mrangi najua atakuwa anakesha na kuomba angalau uwe unawahi kurudi hata kama uko tungi
Sent using Jamii Forums mobile app