Negrodemus
JF-Expert Member
- Dec 30, 2010
- 2,318
- 688
Wapo unachagua kama mbugani[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji106][emoji106][emoji106][emoji123][emoji123]jiwe nux hilo kwa wadada
Sent using Jamii Forums mobile app
Wapo unachagua kama mbugani[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji106][emoji106][emoji106][emoji123][emoji123]jiwe nux hilo kwa wadada
Hiyo balaa ya juzi nimesolve kwa kumpa na yy hela ili aridhikeHahahahaa halaf unakuta kuna hela fulani ulimzngua hukumpa doh moto unawaka mie smtyms najigeuzaga mgonjwa tu kwa muda kelele zpungue
[emoji23][emoji23]Hahahahaa halaf unakuta kuna hela fulani ulimzngua hukumpa doh moto unawaka mie smtyms najigeuzaga mgonjwa tu kwa muda kelele zpungue
Hapo Nlipigwa biti na wife kaweka ma agent wake nikionekana tu ntakala kwenye gari hafungui mlango
PoleHapo Nlipigwa biti na wife kaweka ma agent wake nikionekana tu ntakala kwenye gari hafungui mlango
Tena ma agent wale jamaa zangu sana ws counter pale adolph na abdul white
Mm mwanamke korofi atasepa mwenyew tu maana mm mwenyew najijua.nah[emoji4]
Ah ah nipo nae hapa adoTena ma agent wale jamaa zangu sana ws counter pale adolph na abdul white
Wahehe tunawezana wenyewe.[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]..mimi sitakiwi kuishi na mwanaume mkorofi...! nna kiburi cha kihehe...lazima ukae[emoji23][emoji23][emoji23]... ww bwabwaja weee mie kimyaaaaaaa...
Hahahahahahahahahaaaa vp lakini watoto wakutosha au sampuli zile zile
Hahahahahhaa wahehe bna tabia zetu full kidada mgayasida😂😂😂😂..mimi sitakiwi kuishi na mwanaume mkorofi...! nna kiburi cha kihehe...lazima ukae😂😂😂... ww bwabwaja weee mie kimyaaaaaaa...
BalaaHahahahahahahahahaaaa vp lakini watoto wakutosha au sampuli zile zile
Mm kwa kweli hatutawezana maana kiburi utakutana na jeuri ,korofi namind dk 0 alafu itatokea balaa yani wife naona kanijuliaga sana[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]..mimi sitakiwi kuishi na mwanaume mkorofi...! nna kiburi cha kihehe...lazima ukae[emoji23][emoji23][emoji23]... ww bwabwaja weee mie kimyaaaaaaa...
Sema sasa kiburi cha kihehe ukimletea noma hakawii kwenda kujitundika upate kesi[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]..mimi sitakiwi kuishi na mwanaume mkorofi...! nna kiburi cha kihehe...lazima ukae[emoji23][emoji23][emoji23]... ww bwabwaja weee mie kimyaaaaaaa...