• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS
Negrodemus
Reaction score
301

Profile posts Latest activity Postings About

  • Negrodemus
    take me as i am, the way navyocomment na ku socialize napokuwa kwenye JF sina maana kwamba ndio nipo hivyo au sipo hivyo so jiheshimu nami ntakupa heshima yako kadri unavyoni approach au kuna address ...

    love you all..................
  • Loading…
  • Loading…
  • Loading…
Top