mng'ato
JF-Expert Member
- Oct 27, 2014
- 29,195
- 49,144
Akifika Moro usimzimie simu tu mkuu,hahahkaribu mkuu..
Injinia soma hiooooooooooooooo,chiki chiki chiki eeeeeeeeeh
Akifika Moro usimzimie simu tu mkuu,hahahkaribu mkuu..
Akifika Moro usimzimie simu tu mkuu,hahah
Injinia soma hiooooooooooooooo,chiki chiki chiki eeeeeeeeeh
Hahah hapana namzingua bana mkuu.
Akifika Moro usimzimie simu tu mkuu,hahah
Injinia soma hiooooooooooooooo,chiki chiki chiki eeeeeeeeeh
👎
Mnywaji hachagui kinywaji ila hizi Serengeti light na lager naona kwangu imekua ndio my first choicepoa poa mkuu[emoji4] uniambie kbs na kinywaji inachotumia[emoji4]..lazima tufadhiri wageni
Me ukija chuga najua ni mambo ya savanna na saint annepoa poa mkuu[emoji4] uniambie kbs na kinywaji inachotumia[emoji4]..lazima tufadhiri wageni
Hahah hamna noma mkuu,maana kwa hizi comments zetu kwa jiwe mtu anaweza kuja mkoani ukamkimbia hivi hivi aisee,hahah.[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]utoto huo sina... ila kina watu mie najikutaga sina mzuka wa kuonana nao..wenye utoto utoto mwingiii mimi hapana..sijawah zima simu ila huwa nasema nipo tyt[emoji106]
Hapo mix na Banana utakua mwake chalaa angu hahah.,nazingua aisee.Mnywaji hachagui kinywaji ila hizi Serengeti light na lager naona kwangu imekua ndio my first choice
Sent using Jamii Forums mobile app
Hunitakii mema msela angu banana tena[emoji23]Hapo mix na Banana utakua mwake chalaa angu hahah.,nazingua aisee.
Hahah ukiinywa hio itabidi ujifanye unajikuna arifu.
Kama ntakua nakosea samahani ila banana ni kwa watu waliochoka maishaHahah ukiinywa hio itabidi ujifanye unajikuna arifu.
Hahah ndivyo wasemavyo hivyo wengine tunagonga Konyagi,Jack daniels,taquila,Jameson ila manyamera wao wanagonga banana,life goes on.Kama ntakua nakosea samahani ila banana ni kwa watu waliochoka maisha
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahah ndivyo wasemavyo hivyo wengine tunagonga Konyagi,Jack daniels,taquila,Jameson ila manyamera wao wanagonga banana,life goes on.
Hahah mkuu wewe kama ni mzawa wa Chuga hautaishangaa banana coz iko long time,hicho ni kinywaji cha watu choka mbaya though kuna wazungu kibao wenye mpunga nawajua wanagonga banana wine fresh tu.Ni kweli ila we chunguza wanywa banana wengi kua ni wale watu walochoka maisha,pombe gani bana unakunywa unalegea legea na kuvimba mashavu mm staki asee.
Sent using Jamii Forums mobile app
Hahah mkuu wewe kama ni mzawa wa Chuga hautaishangaa banana coz iko long time,hicho ni kinywaji cha watu choka mbaya though kuna wazungu kibao wenye mpunga nawajua wanagonga banana wine fresh tu.
Nana naonaga ni machalii ambao bado wadogo na wazee wazee ambao umri umeenda ndio wanakunywa ila kijana na nguvu zake na ni mpambanaji ni ngumu umkute na nanaHahah mkuu wewe kama ni mzawa wa Chuga hautaishangaa banana coz iko long time,hicho ni kinywaji cha watu choka mbaya though kuna wazungu kibao wenye mpunga nawajua wanagonga banana wine fresh tu.
😅😅👍💪mambo ya nissan patrolHahah hamna noma mkuu,maana kwa hizi comments zetu kwa jiwe mtu anaweza kuja mkoani ukamkimbia hivi hivi aisee,hahah.