Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Nimekuwa mtumwa wa mda mrefu sana na hii kitu tafadhari msaada wakuu mwenye maujuzi ya kunifanya niachane na hii kitu yaani (pombe)

Sent using Jamii Forums mobile app
mimi nakuelewa sana mkuu. Nikupe pole, nilishawahi kuwa muhanga wa hii kitu. Haikuniendesha kwa maana ya kiafya ila kiuchumi. Kuingiza laki na kuimalizia yote kwenye pombe ilikua ni kawaida. ikafika mahala nikawa sitembei na kadi ya bank, nikabadilisha na bank na sikujiunga na mobilebanking lakini bado haiufua dafu. Kuiteketeza 1 mil siku 3 kwenye pombe haiukua jambo la ajab. but nilikaa chini nikajua wapi nakwama. nikagundua ni circle ya watu ninaokunywa nao pombe. Pombe za kunywa genge la watu 7 hadi kumi kama team ya mpira, ni tatizo bro. nilipiga chini hii genge style, mara moja moja sana ndio 'king size fun'. pia mfumo wa budgeting niliubadili kabisa. Hadi leo pombe nakunywa na watu sana hawazidi wawili. na sinywi pombe na mtu ambaye hanipi jambo la maana.... thanks God for 4 years, mengi yameboreka kwa sasa. tunaweza jadiliana PM mkuu kiref naweza kukusaidia.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mango juice + lemon ili tusiunguze Koo...[emoji483]
Screenshot_20190106-181036.jpg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom