Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Pombe haikuwa sehemu ya kinywaji ambacho Mungu alimpa mwanadamu; maji safi na salama ndicho kinywaji bora kuliko vyote kwa mwanadamu (Mithali 20:1; 23:29-35).

Walevi hawataurithi ufalme wa Mungu (1 Kor. 6:9,10; Gal. 5:21).

Kuna wengi wanaosema, "Mimi nakunywa sana, lakini silewi." Tatizo la pombe sio kulewa tu, bali ni zile athari zinazotokana na kunywa pombe ambayo ina sumu mbaya ya alkoholi. Sumu hiyo
huathiri vibaya moyo, mishipa ya fahamu, nyama za mwili na kadhalika.

Mungu atamharibu mtu ye yote anayeuharibu mwili wake kwa makusudi kwa njia yo yote ile -pombe, tumbaku, madawa ya kulevya, na kadhalika (1 Kor. 3:16,17).

Pia kuna vinywaji vinavyopendwa na watu wengi aina ya 'Cola', Kahawa, na Majani ya Chai ambavyo huidhuru mishipa ya fahamu, ubongo na mwili.Viepukwe

Sent using Jamii Forums mobile app
Peleka nasaha zako jukwaa lingine
Acha watu wanywe pombe....utapataje akili Bila kunywa pombe

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
My apology nimeondoka bila kuuaga niko Mombo
IMG_20190103_214059.jpeg


Jr[emoji769]
 
RC WA TABORA AFUNGUKA : “Sasa wewe unapiga maji toka asubuhi mpaka jioni unasema aaaah nimeyapiga maji sasa naiona DSM nikiwa hapa Tabora unajiuliza amekunywa Pombe hii ina darubini ?, Mlevi ni mshenzi na mshenzi ni Mtu yeyote ambae siye mstaarabu”,
 
RC WA TABORA AFUNGUKA : “Sasa wewe unapiga maji toka asubuhi mpaka jioni unasema aaaah nimeyapiga maji sasa naiona DSM nikiwa hapa Tabora unajiuliza amekunywa Pombe hii ina darubini ?, Mlevi ni mshenzi na mshenzi ni Mtu yeyote ambae siye mstaarabu”,
Kumbe alieongea ni RC wa tabora hamna shida maana akili zake anazijua mwenyewe
 
Umekosea njia wewe
Pombe haikuwa sehemu ya kinywaji ambacho Mungu alimpa mwanadamu; maji safi na salama ndicho kinywaji bora kuliko vyote kwa mwanadamu (Mithali 20:1; 23:29-35).

Walevi hawataurithi ufalme wa Mungu (1 Kor. 6:9,10; Gal. 5:21).

Kuna wengi wanaosema, "Mimi nakunywa sana, lakini silewi." Tatizo la pombe sio kulewa tu, bali ni zile athari zinazotokana na kunywa pombe ambayo ina sumu mbaya ya alkoholi. Sumu hiyo
huathiri vibaya moyo, mishipa ya fahamu, nyama za mwili na kadhalika.

Mungu atamharibu mtu ye yote anayeuharibu mwili wake kwa makusudi kwa njia yo yote ile -pombe, tumbaku, madawa ya kulevya, na kadhalika (1 Kor. 3:16,17).

Pia kuna vinywaji vinavyopendwa na watu wengi aina ya 'Cola', Kahawa, na Majani ya Chai ambavyo huidhuru mishipa ya fahamu, ubongo na mwili.Viepukwe

Sent using Jamii Forums mobile app
Soma hiyo 27
tapatalk_1545842026059.jpeg


Sent using Jamii Forums mobile app
 
RC WA TABORA AFUNGUKA : “Sasa wewe unapiga maji toka asubuhi mpaka jioni unasema aaaah nimeyapiga maji sasa naiona DSM nikiwa hapa Tabora unajiuliza amekunywa Pombe hii ina darubini ?, Mlevi ni mshenzi na mshenzi ni Mtu yeyote ambae siye mstaarabu”,
Akafiwe mbali huyu kiumbe... Hana adabu wala heshima... Hivi anafahamu mchango wa wanywa pombe kwenye hii nchi ya maajabu? [emoji34][emoji35][emoji34][emoji35][emoji35][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Jr[emoji769]
 
Akafiwe mbali huyu kiumbe... Hana adabu wala heshima... Hivi anafahamu mchango wa wanywa pombe kwenye hii nchi ya maajabu? [emoji34][emoji35][emoji34][emoji35][emoji35][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]

Jr[emoji769]
Anareta masihara mm hpa kooo linaniwasha balaa najikaza tu

Ova

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pombe haikuwa sehemu ya kinywaji ambacho Mungu alimpa mwanadamu; maji safi na salama ndicho kinywaji bora kuliko vyote kwa mwanadamu (Mithali 20:1; 23:29-35).

Walevi hawataurithi ufalme wa Mungu (1 Kor. 6:9,10; Gal. 5:21).

Kuna wengi wanaosema, "Mimi nakunywa sana, lakini silewi." Tatizo la pombe sio kulewa tu, bali ni zile athari zinazotokana na kunywa pombe ambayo ina sumu mbaya ya alkoholi. Sumu hiyo
huathiri vibaya moyo, mishipa ya fahamu, nyama za mwili na kadhalika.

Mungu atamharibu mtu ye yote anayeuharibu mwili wake kwa makusudi kwa njia yo yote ile -pombe, tumbaku, madawa ya kulevya, na kadhalika (1 Kor. 3:16,17).

Pia kuna vinywaji vinavyopendwa na watu wengi aina ya 'Cola', Kahawa, na Majani ya Chai ambavyo huidhuru mishipa ya fahamu, ubongo na mwili.Viepukwe

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwenda huko, malighafi ya pombe aliiweka ya kazi gani? Ondoka hapa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom