Alfajiri mwenyekiti!hiyooo[emoji15][emoji15][emoji849][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Jr[emoji769]
Amesahasau zinaa nadhani atakuwa muumini mzuri wa huko ambayo naamini mzinifu kwa Hatoboi kabisa.Peleka nasaha zako jukwaa lingine
Acha watu wanywe pombe....utapataje akili Bila kunywa pombe
Ova
Sent using Jamii Forums mobile app
SiaminiNimesikia hapa nikiwa nazimua
Makonda asema bar zifunguliwe masaa 24
Hiyo ni kweli??
Sent using Jamii Forums mobile app
Napasha mitamboo....engen bado iko vzri[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Jr[emoji769]
hata mm nahamia rasmi kwa wine..hapa namalizia savvanah ninywe wine miez yt hii6 ijayikidogo Mkuu nataka nihamie kwenye wine, Bia nitakuwa nakunywa mara mojamoja...
Upepo wako nauelewa Boss muda wowote unaweza weka kisichana mezani...
😍
h
hata mm nahamia rasmi kwa wine..hapa namalizia savvanah ninywe wine miez yt hii6 ijayi
Aisee naziona karanga kwa mbali...
karibuni chamani nishatoka kushusha glass moja...
Vipi Moro wanasemaje nimepamiss sana downtown na GM..
[emoji23][emoji23][emoji23]za matengenezo[emoji23][emoji23]