mopao mokozi
Member
- Oct 6, 2018
- 8
- 5
mkuu ninaungana na weweJUZI NIMEPIGA VYOMBO KIASI KUWA SASA NATAMANI NIKAE MWEZI NISISIKIE HIZI HABARI
mkuu ninaungana na weweJUZI NIMEPIGA VYOMBO KIASI KUWA SASA NATAMANI NIKAE MWEZI NISISIKIE HIZI HABARI
Mixer yake na Valuer vimenifanya mwaka 2018 unipite nikiwa ahera madukani sina habari
Jr[emoji769]
Jana acha tu huo mziki wake sio wa dunia hii
Jr[emoji769]
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Niko namalizia chupa yangu ya wine hapa...
Ila nifungulie bia 2 halafu unywe kwa heshima yangu Mkuu...
HahahahaJana acha tu huo mziki wake sio wa dunia hii
Jr[emoji769]