Leo nimeamka kama sio mimi sijielewi [emoji28][emoji28][emoji28]Yani saa tisa tayari nilikuwa nimeshaanza
Jr[emoji769]
[emoji23][emoji23][emoji23]Jana sikupiga maji sana bia chache mapema nkajifungiaaa
Maana siku ya jana wanywaji wnakuwa wengi wale wanafunzi newcomers wa pombe ndy siku wanayojifunzia pombe hapo Sasa!
Watu wazima tukajifungiaa tunawapisha wao [emoji23]
Leo sasa zamu yetu
Tunaendeleza
Ova
Sent using Jamii Forums mobile app
AminaaaaaHeri ya Mwaka Mpya wadau, Mungu atupe mwaka wenye mafanikio na amani. Tupige deals nyingi zaidi accounts zijae ili tulipe kodi zaidi.... wote tuseme ameeeeeen!!!
Cheers
Sure, me juzi nimekoswa na ajali mbaya sana natoka narudi home mida ya saa 8 usiku. kuna mabinti na kigari cha kuiba kwa mzee wao wako tungi wakatuovertake kushoto wakamvaa bodaboda na kumvunja mgongo.. siku za sikukuu ni nzuri kunywea tu home maana devil naye anakuwa anafunga hesabu....Jana sikupiga maji sana bia chache mapema nkajifungiaaa
Maana siku ya jana wanywaji wnakuwa wengi wale wanafunzi newcomers wa pombe ndy siku wanayojifunzia pombe hapo Sasa!
Watu wazima tukajifungiaa tunawapisha wao [emoji23]
Leo sasa zamu yetu
Tunaendeleza
Ova
Sent using Jamii Forums mobile app
Aise hongera kwa kuokokaSure, me juzi nimekoswa na ajali mbaya sana natoka narudi home mida ya saa 8 usiku. kuna mabinti na kigari cha kuiba kwa mzee wao wako tungi wakatuovertake kushoto wakamvaa bodaboda na kumvunja mgongo.. siku za sikukuu ni nzuri kunywea tu home maana devil naye anakuwa anafunga hesabu....
Sent using Jamii Forums mobile app
Umeanza mapema sana hahaaa
Ha ha ...pole sana MwenyekitiHii mixer imenifanya kitu mbaya sana jana... Yani nimekuja kushtuka ni 2019 tayari[emoji30][emoji30][emoji30][emoji24][emoji24]View attachment 982621View attachment 982622
Jr[emoji769]