TAI DUME
JF-Expert Member
- Feb 20, 2014
- 11,342
- 31,312
2019 nimeamua kuachana na ulevi. Nimeanza kugonga hivi vitu vyepesi Tena kihome home.
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
Kama ndivyo sitakuwa na afya hapa nakaribia kumaliza crate ya liteKunywa mbili tu kwa afya mkuu...
HahaaaKama ndivyo sitakuwa na afya hapa nakaribia kumaliza crate ya lite
Sent using Jamii Forums mobile app
Eeehh haina kilevi sio2019 nimeamua kuachana na ulevi. Nimeanza kugonga hivi vitu vyepesi Tena kihome home. View attachment 983191
Sent using Jamii Forums mobile app
Hii ni white wine Ina kilevi 11.5 only. Niliziea kugonga vitu vikali sana
[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]Hii ni white wine Ina kilevi 11.5 only. Niliziea kugonga vitu vikali sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Kama ndivyo sitakuwa na afya hapa nakaribia kumaliza crate ya lite
Sent using Jamii Forums mobile app
Basi nitakuwa napombeka sana ninakunywa chupa 3 inakuwaje hapo [emoji23][emoji23][emoji23]Labda niwape siri ya ulevi kwa sisi tunaokunywa wine...
Nachukuli mfano hivi sasa nakunywa dompo wine ina alcohol 18% ni kwamba nikinywa glass moja ni kwamba nimebugia kiwango cha 18% of alcohol ...
so kwenye chupa utakuta kuna glass 3 za wine hivyo ukinywa glass 3 kwa interval ni kwamba utakuwa umekunywa kiwango cha alcohol 54%....
Basi nitakuwa napombeka sana ninakunywa chupa 3 inakuwaje hapo [emoji23][emoji23][emoji23]
Sent using Jamii Forums mobile app
Nlipelekwa leo kiwanja kimoja kinaitwa BFC kupata menu kitimoto na kuku hapo mwezi beach haatareeee bia zte nlizopiga zmekataaaa maana nlikunywa biaa nyingi sana leo sahv naendeleza home
Utakabwa, Vipi magoti?![]()
Mwaka huu umeanza kwa baraka kuna dili fulani nilipiga now najipongeza kwa kelolo...
Mm nipo napiga nyagi sahviAisee niko hapa nakunywa bia mara nakutana na mshua ananichangamkia tunaanza nunuliana pombe...
Aise kumbe ni naibu waziri aisee now nakunywa kwa kujinafsi hapa ni vyema kuwatambua hawa viongozi kwa sura sasa...