Muzine
JF-Expert Member
- May 4, 2017
- 32,364
- 60,495
ChanikaIpo wapi hii??
ChanikaIpo wapi hii??
Injini tayari imepata motoNaomba mniambie kwanini niende ulaya, nipigwe na baridi mimi???jotonmpaka niwashe kuni nnabaki bongo kula nyagi kula nyagiiiii
Imewaka mzeeInjini tayari imepata moto
Injini tayari imepata moto
Na wewe pia?Fire [emoji91]
Picha za huimu?Jana imefika hatua nikawa naagiza kwa kumuonyesha weita p.icha za huimu
[emoji23]mnaniangushaVijiweni tu leo
Unaweza ukaonesha quotations zake, yani kitoka kitabu gani na mstari upi?Neno la uzimaView attachment 978153
Na wewe pia?
Na Kojo JuuMwenyekiti huu mzigo wa nanii[emoji23][emoji23]View attachment 978350
wenyeji tupo bana, hatutupani sisi wanakilingeilikua nije dis dec ila vyuma[emoji4]