kwasukwasu
Senior Member
- Jun 15, 2016
- 120
- 136
Sijarudi gheto mikono mitupu hizo za kulalia...[emoji56][emoji56]
Nakusalimiasamaki
Daah! Huu Ndio Ile Mialiko Ya Karibu Chakula, Halafu Kimoyo Moyo, Unasema UsijeKwa wale machalii wa R karibuni Kokorikooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
Hahah kwanini mkuu?Hapa ni vyombo tu mkuu.Daah! Huu Ndio Ile Mialiko Ya Karibu Chakula, Halafu Kimoyo Moyo, Unasema Usije
Aisee tumepishana kiongozi,nilikua hapo J'2 then Hugo
salama..upo?Nakusalimia
😊😊ntakaribia..kwetu huko😊😊wenyeji tupo bana, hatutupani sisi wanakilinge
Nilikua Hapo, Mkesha Wa Xmas, Nadhani Kwa R Chuga, Hao Ndio Wanaongoza Kwa Balaa, Nilikua Na Wife, Nilijuta Kwa Nini Nilikuja Nae, Nilikutana Na Kucha Za HatariHahah kwanini mkuu?Hapa ni vyombo tu mkuu.
Chini oldschool juu mziki wa vijana,mdogomdogo tu mkuu.
Hahah chalaa angu pale ni nyoko arifu,nikitoka hapa ntaelekea pin point kumalizia asubuhi mkuu.Nilikua Hapo, Mkesha Wa Xmas, Nadhani Kwa R Chuga, Hao Ndio Wanaongoza Kwa Balaa, Nilikua Na Wife, Nilijuta Kwa Nini Nilikuja Nae, Nilikutana Na Kucha Za Hatari
Nilikua Hapo, Mkesha Wa Xmas, Nadhani Kwa R Chuga, Hao Ndio Wanaongoza Kwa Balaa, Nilikua Na Wife, Nilijuta Kwa Nini Nilikuja Nae, Nilikutana Na Kucha Za Hatari
Pin Point, Ya Florida Round About? Au Kuna NyingineHahah chalaa angu pale ni nyoko arifu,nikitoka hapa ntaelekea pin point kumalizia asubuhi mkuu.
[emoji16] Wife Nampenda, & She Loves me too, Si Unajua Una Ile Kakupagawa Flani Ukiona New Models, Na Anavyojua Kukaba, Sikufurukuta Hiyo Siku [emoji3][emoji23][emoji23][emoji23]una pepo ww lol
[emoji16] Wife Nampenda, & She Loves me too, Si Unajua Una Ile Kakupagawa Flani Ukiona New Models, Na Anavyojua Kukaba, Sikufurukuta Hiyo Siku [emoji3]
Unateseka?Jf ina walevi wengi huu Uzi bado unaendelea kushika top 5?
Nilitaka wengi wasiwe walevi naumia Sana sipendi uleviUnateseka?
Unatesekaje Na Starehe Ya Mwenzio?Nilitaka wengi wasiwe walevi naumia Sana sipendi ulevi
Mpaka Sasa hivi haujalala bado unaangalia tamthilia??
Au ndio umetoka tungi