Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Likinitokea la kunitokea huu uzi utakuwa umehusika


Make jana nilikuwa naagiza kwa kumuonyesha muhudumu picha ambazo mlikuwa mnatuma za pombe ili niwe sambamba na wana jf humu.
KAma ushafika home hamna shida...
 
Bado nimefungiwa na hamu ya haya maji yenye virangi kama koti la mendenasikia ka kichefu chefu kwa mbaaaaali
 
Watu wasiojulikana lazima waje nao wengi ili wawaone live mkoje mkoje nyie mnaowasumbua vichwa kila kukicha.
Watakuwa wanatumia hisia:Huyu atakuwa ndo Mshana au Nyani Gabu nk wanakupoteza unaenda unaminywa mapumbu mpk utaje jina lako halisi na feki la humu hakuna rangi mtaacha kuona.
Mimi kweli siji mtanipa mrejesho huku.Nawatakia sikukuu njema
Wazo zuri sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom