Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Jamani nimekumiss mm kuna joto uku ebu fanya kunichukua basi

Picha nimeshaifuta kwani uliwahi kuiona mzee wa swaziland
Unategemea ryme za black label halafu nisione vitu vitam. Ila wakubwa wanafaidi.
 
Mkuu Elungata, sio kweli kuwa ninapenda konyagi, bali ninaitumia tuu konyagi kama kinywaji pale inapobidi!. Kinywaji ninachopenda ni
  1. Joni Mtembezi wa lebo ya Dhahabu (Gold Label)
  2. Joni Mtembezi wa lebo ya Buluu (Blue Label)
  3. Joni Mtembezi wa lebo ya Nyeusi (Black Label)
  4. Joni Mtembezi wa lebo ya Nyekundu (Red Label)
  5. Vikikosekana hivyo vyote ndipo hunywa konyagi kama pale simba anapozidiwa, hula majani!, one good thing kuhusu mimi, sijawahi kunywa bia maisha yangu yote, na kwa umri wangu hapa nilipofikia, ni hakika sitakunywa tena bia mpaka... tofauti pekee kati ya kunywa hard na kunywa bia!, hard unakunywa by decision kuwa leo ninazo, nitakunywa!, siku huna, unakunywa maji unalala!, hazina kiu, hazina hamu, hazina hang over wala hazina addiction!. Bia ina leta kiu, inakupa hamu, unafika mahali una hamu ya bia, una kiu ya bia, zina addiction, ukikosa bia unakosa raha, na kibaya zaidi zina hangover kama ukizidisha!. Ukimuona mtu anakunywa chochote kati ya hivyo 4 vya mwanzo, ujue anakunywa kwa uamuzi! sio kwa kiu, au hamu!.
Paskali
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom