Shunie
JF-Expert Member
- Aug 14, 2016
- 157,401
- 465,253
Hivi hilo ni guu eenh[emoji23][emoji23][emoji23]basi una guu la gambe
Hivi hilo ni guu eenh[emoji23][emoji23][emoji23]basi una guu la gambe
Yes! Nina ulevi wa kusikiliza muziki na kucheki muvi.. Yaani ni mrahabu kweli wa hivi vitu. Ila ninyi wa pombe kazi mnayo walahiHata wewe una ulevi wako bisha
Kuna kitu umeachaYes! Nina ulevi wa kusikiliza muziki na kucheki muvi.. Yaani ni mrahabu kweli wa hivi vitu. Ila ninyi wa pombe kazi mnayo walahi
[emoji38]Hivi hilo ni guu eenh
Lipi hilooo
Halafu nimekumiss mm sikuoni mitaa yetu
Wa-Afrika mnapenda majibu mepesi kwenye vitu vigumuAcha tuisikie tu hakuna namna
😂😂😂unanitamanisha tu hapa...ila.nitatoka tu tmr tena asbhhhhNjoo huku wewe tujilipue
Trust me man sina kingine zaidi ya hicho..Kuna kitu umeacha
Sasa kitu gani kigumu hapo hiyo pepo achana nayo kupanga ni kuchagua . Waiter leta tatuWa-Afrika mnapenda majibu mepesi kwenye vitu vigumu
Kuna watu wananunaMambo ni [emoji91][emoji91][emoji91][emoji91][emoji91]View attachment 977198
Shunie na kipaja, kipaja na shunie [emoji39][emoji7][emoji4][emoji4][emoji4]View attachment 977177
Mbona hii ni mentality ya wengi hata ww umeamua kurahisishaMoyes post: 29757847 said:Sasa kitu gani kigumu hapo hiyo pepo achana nayo kupanga ni kuchagua . Waiter leta tatu
Braza umeshaanza kuwaka, lipa bili kabisaNishaanza ona waiter kama mzur mzuri aisee wakati nafika nlimuona chenga hizi pombe hizi kwa kukonvert hazijambo
sio kurahisisha mkuu as long as tunakunywa hatusumbui mtu hayo mambo mengne ni huruma zake tu mwenyeziMbona hii ni mentality ya wengi hata ww umeamua kurahisisha
Oya braza, kama hunywi pombe huku unatuletea zengwe tuu, kututoa kwenye moodMbona hii ni mentality ya wengi hata ww umeamua kurahisisha
Bwana ebu fanya kwendaNipo fanya kunitag sijaona kama kuna thread mpya
Nimekuquote weeeeh hujaona auShunie na kipaja, kipaja na shunie [emoji39][emoji7]