Mshana Jr
Platinum Member
- Aug 19, 2012
- 375,759
- 870,537
- Thread starter
- #10,161
[emoji23][emoji23][emoji23].... Mimi wasipate shida ya kuumiza kiwanda changu cha nyegezi.. Jina langu ndio hilo hiloWatu wasiojulikana lazima waje nao wengi ili wawaone live mkoje mkoje nyie mnaowasumbua vichwa kila kukicha.
Watakuwa wanatumia hisia:Huyu atakuwa ndo Mshana au Nyani Gabu nk wanakupoteza unaenda unaminywa mapumbu mpk utaje jina lako halisi na feki la humu hakuna rangi mtaacha kuona.
Mimi kweli siji mtanipa mrejesho huku.Nawatakia sikukuu njema