Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Haya mapombe asee
Jana nilitupia mapemaa tuu kama saa saba nikawa niko nginja ya hatari.

Saa kumi na mbili hivi nikaamka nikamalizia ka kipolo changu na msosi, aghhhhhhhhrrrr nikawa nimezishtua nikawaka upya. Ambacho sikukumbuka ni swala la siki, nimeshtuka leo asubuhi nikaingia kwa bafu na wenge kucheki saa nikaona nishachelewa kanisani.

Haa mimi mbio nafika kanisani ki jasho cha njaa na hangover sasa duu. Hafu niko pekee yangu nikajua ibada nimeiwahi.
Nilikuta kanisa liko wazi nikaingia nakuja kishtuliwa na wafanya usafi naambiwa hamna ibada. Siku hoji vizuri kumbe ndio nakumbuka kuwa leo ni j"mos
 
Haya mapombe asee
Jana nilitupia mapemaa tuu kama saa saba nikawa niko nginja ya hatari.

Saa kumi na mbili hivi nikaamka nikamalizia ka kipolo changu na msosi, aghhhhhhhhrrrr nikawa nimezishtua nikawaka upya. Ambacho sikukumbuka ni swala la siki, nimeshtuka leo asubuhi nikaingia kwa bafu na wenge kucheki saa nikaona nishachelewa kanisani.

Haa mimi mbio nafika kanisani ki jasho cha njaa na hangover sasa duu. Hafu niko pekee yangu nikajua ibada nimeiwahi.
Nilikuta kanisa liko wazi nikaingia nakuja kishtuliwa na wafanya usafi naambiwa hamna ibada. Siku hoji vizuri kumbe ndio nakumbuka kuwa leo ni j"mos
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Haya mapombe asee
Jana nilitupia mapemaa tuu kama saa saba nikawa niko nginja ya hatari.

Saa kumi na mbili hivi nikaamka nikamalizia ka kipolo changu na msosi, aghhhhhhhhrrrr nikawa nimezishtua nikawaka upya. Ambacho sikukumbuka ni swala la siki, nimeshtuka leo asubuhi nikaingia kwa bafu na wenge kucheki saa nikaona nishachelewa kanisani.

Haa mimi mbio nafika kanisani ki jasho cha njaa na hangover sasa duu. Hafu niko pekee yangu nikajua ibada nimeiwahi.
Nilikuta kanisa liko wazi nikaingia nakuja kishtuliwa na wafanya usafi naambiwa hamna ibada. Siku hoji vizuri kumbe ndio nakumbuka kuwa leo ni j"mos
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Ova
 
Haya mapombe asee
Jana nilitupia mapemaa tuu kama saa saba nikawa niko nginja ya hatari.

Saa kumi na mbili hivi nikaamka nikamalizia ka kipolo changu na msosi, aghhhhhhhhrrrr nikawa nimezishtua nikawaka upya. Ambacho sikukumbuka ni swala la siki, nimeshtuka leo asubuhi nikaingia kwa bafu na wenge kucheki saa nikaona nishachelewa kanisani.

Haa mimi mbio nafika kanisani ki jasho cha njaa na hangover sasa duu. Hafu niko pekee yangu nikajua ibada nimeiwahi.
Nilikuta kanisa liko wazi nikaingia nakuja kishtuliwa na wafanya usafi naambiwa hamna ibada. Siku hoji vizuri kumbe ndio nakumbuka kuwa leo ni j"mos
Daahh [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Haya mapombe asee
Jana nilitupia mapemaa tuu kama saa saba nikawa niko nginja ya hatari.

Saa kumi na mbili hivi nikaamka nikamalizia ka kipolo changu na msosi, aghhhhhhhhrrrr nikawa nimezishtua nikawaka upya. Ambacho sikukumbuka ni swala la siki, nimeshtuka leo asubuhi nikaingia kwa bafu na wenge kucheki saa nikaona nishachelewa kanisani.

Haa mimi mbio nafika kanisani ki jasho cha njaa na hangover sasa duu. Hafu niko pekee yangu nikajua ibada nimeiwahi.
Nilikuta kanisa liko wazi nikaingia nakuja kishtuliwa na wafanya usafi naambiwa hamna ibada. Siku hoji vizuri kumbe ndio nakumbuka kuwa leo ni j"mos

Aisee upo active sana na Ibada utadumu sana
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom