Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Ka weekend kameanza vyema sana
20181207_183202.jpeg
 
Kwakweli jana sijui nilikunywa pombe yenye arikohori ya kirevi au kirevi chenye pombe ya arikohori.. Maana mwisho wa siku watu walizima kasoro mimi
Tulianza na black label kavu
Tukaingia kwenye milk stout mixer valuer
Halafu ikaja cocktail ya don nyati, kitoko na zanzi
Kisha tukamalizia na dompo na drostdy hof.. Hizi hazikuisha wote chali.. Nikabeba kiporo...
IMG_20181209_073549.jpeg
 
Kwakweli jana sijui nilikunywa pombe yenye arikohori ya kirevi au kirevi chenye pombe ya arikohori.. Maana mwisho wa siku watu walizima kasoro mimi
Tulianza na black label kavu
Tukaingia kwenye milk stout mixer valuer
Halafu ikaja cocktail ya don nyati, kitoko na zanzi
Kisha tukamalizia na dompo na drostdy hof.. Hizi hazikuisha wote chali.. Nikabeba kiporo... View attachment 961152
Loh [emoji41]
 
Kwakweli jana sijui nilikunywa pombe yenye arikohori ya kirevi au kirevi chenye pombe ya arikohori.. Maana mwisho wa siku watu walizima kasoro mimi
Tulianza na black label kavu
Tukaingia kwenye milk stout mixer valuer
Halafu ikaja cocktail ya don nyati, kitoko na zanzi
Kisha tukamalizia na dompo na drostdy hof.. Hizi hazikuisha wote chali.. Nikabeba kiporo... View attachment 961152
Nmeanza hvi kwa mangi [emoji23]

Ova
20181209_091131.jpg
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom