Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Mada maalum ya walevi na wanywa Pombe

Nilikua kwenye kifungo kirefu sana cha siku 30 cha kutumia dawa, hatimae kesho kinaisha..... Life bila monde ni gumu sana. Siku hizi 30 hizi zimekua ngumu sana! Sijui nitaanza na Ndovu, sijui Safari, sijui Grants....sijui Gordons....sijui nyagi...huu uzi nilikua nauchungulia kwa masikitiko na uchu kama mfungwa anayemtazama dem mkali anayepita pembeni ya gereza...freedom is just around the corner
 
Nilikua kwenye kifungo kirefu sana cha siku 30 cha kutumia dawa, hatimae kesho kinaisha..... Life bila monde ni gumu sana. Siku hizi 30 hizi zimekua ngumu sana! Sijui nitaanza na Ndovu, sijui Safari, sijui Grants....sijui Gordons....sijui nyagi...huu uzi nilikua nauchungulia kwa masikitiko na uchu kama mfungwa anayemtazama dem mkali anayepita pembeni ya gereza...freedom is just around the corner
Pole mkuu na karibu tena chamani
 
Nilikua kwenye kifungo kirefu sana cha siku 30 cha kutumia dawa, hatimae kesho kinaisha..... Life bila monde ni gumu sana. Siku hizi 30 hizi zimekua ngumu sana! Sijui nitaanza na Ndovu, sijui Safari, sijui Grants....sijui Gordons....sijui nyagi...huu uzi nilikua nauchungulia kwa masikitiko na uchu kama mfungwa anayemtazama dem mkali anayepita pembeni ya gereza...freedom is just around the corner
Ila kwa ushauri anza na laini kidogo ndovu ili uendelee kurecover.
 
Hata mimi nakutana na visa ila wewe umezidi asee
Kuna moja enzi msasani jeshini pale tulikuwa tnafata bia za chee siku hyo mtungi mtungi
Jamaa yetu mmja si akaenda wakoromea wajeda walikuwa wanapiga usafi wa garden anawalopekea basi wajeda wakaitana wakaichkua jamaa wachawamuenyeshe mpk pombe zikamtoka......ikabidi tujiongeze ksema na mkubwa wao mmja ndy kumuachia [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Ova
 
Kuna moja enzi msasani jeshini pale tulikuwa tnafata bia za chee siku hyo mtungi mtungi
Jamaa yetu mmja si akaenda wakoromea wajeda walikuwa wanapiga usafi wa garden anawalopekea basi wajeda wakaitana wakaichkua jamaa wachawamuenyeshe mpk pombe zikamtoka......ikabidi tujiongeze ksema na mkubwa wao mmja ndy kumuachia [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Ova
[emoji23] alivamia meli ya wagiriki
 
Ndovu bia nzuri sana ila ujio wa Serengeti light naona me zimenivutia kuhamia huko ila sometimes namix.
serengeti lite nilishagonga 15 nikaona napoteza pesa bure tu, Valuer ndio ikaokoa jahazi
 
Kuna moja enzi msasani jeshini pale tulikuwa tnafata bia za chee siku hyo mtungi mtungi
Jamaa yetu mmja si akaenda wakoromea wajeda walikuwa wanapiga usafi wa garden anawalopekea basi wajeda wakaitana wakaichkua jamaa wachawamuenyeshe mpk pombe zikamtoka......ikabidi tujiongeze ksema na mkubwa wao mmja ndy kumuachia [emoji23] [emoji23] [emoji23]

Ova
[emoji23]katika sehem spendagi kwenda kunywa ni karibu na hao jamaa jeshini au karibu na kota za police coz na mimi nikilewaga nakua mbishi na nshapataga msala nao so siwezi sahau.
 
serengeti lite nilishagonga 15 nikaona napoteza pesa bure tu, Valuer ndio ikaokoa jahazi
Hiyo Serengeti light ukiwa unagonga uwe na kvant karibu inapanda fasta ila ukigonga yenyewe patakucha ukiwa bado hujaingia stimu.
 
[emoji23]katika sehem spendagi kwenda kunywa ni karibu na hao jamaa jeshini au karibu na kota za police coz na mimi nikilewaga nakua mbishi na nshapataga msala nao so siwezi sahau.
Police hawanaga shida
Sema wajeda wale wa chini wakikuona unagambeka alafu wao wako tu Wana mind

Ova
 
Police hawanaga shida
Sema wajeda wale wa chini wakikuona unagambeka alafu wao wako tu Wana mind

Ova
sure, me nanywea sana bwalo za Police, advantage yake hata weekdays asubuhi unapiga maji bila bughudha
 
Police hawanaga shida
Sema wajeda wale wa chini wakikuona unagambeka alafu wao wako tu Wana mind

Ova
Alafu labda kuwe na mtoto mkali sehem hiyo wajue we ndo unambandua alafu ukicheki mtoto hashoboki kwao lazima watakuanzishia vitimbi na hapo ndo panapotokeaga mtafaruku.
 
sure, me nanywea sana bwalo za Police, advantage yake hata weekdays asubuhi unapiga maji bila bughudha
Police hawanaga kwere obay pale Tushapiga sna tungi tena mapema ila wenyewe Wanakuambia jiongeze...
Ila sehemu za wajeda za starehe ni kma smartarea [emoji23] [emoji23] [emoji23] ukikanyaga busta ni tu balaaaa

Ova
 
Alafu labda kuwe na mtoto mkali sehem hiyo wajue we ndo unambandua alafu ukicheki mtoto hashoboki kwao lazima watakuanzishia vitimbi na hapo ndo panapotokeaga mtafaruku.
Kesi hzo wanazo sana

Ova
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom