mrangi
JF-Expert Member
- Feb 19, 2014
- 96,156
- 137,533
Mwaka ni sjui nihamie huko [emoji23] [emoji23] [emoji23]Tunalegeza kwanzaView attachment 953345
Ova
Mwaka ni sjui nihamie huko [emoji23] [emoji23] [emoji23]Tunalegeza kwanzaView attachment 953345
Tunalegeza kwanzaView attachment 953345
yake kama budget yake ipo imetulia sehemKwa heshima kubwa... Hii kaliba itambuliwe rasmi kama mdau mkubwa wa maendeleo hasa kwenye eneo la ulipaji kodi.. Ndio mshindi wa kwanza kila mwaka ikizishinda taasisi nyingine kwa mbali mno
Pamoja na sifa zote hizo lakini pia kaliba hii inakabiliwa na changamoto mbalimbali hasa
. Kushindwa kufanya migomo kila bei inapopanda
. Vituko baada ya kulewa
. Vibweka vya kila aina...
Kupitia mada hii hebu tuweke matukio yote yanayojiri kwenye uwanja wetu huo.... Tusisahau kutupiamo vyupa vyetu tukiwa viti virefu na vifupi... Zile za ofa na hata za kwenye sherehe...
Tupiamo hata zile sura zilizoharibiwa na ngumu kumeza....
CC: mrangi mzee wa OVA! YURE MUPE YURE MURUKE...!!!
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Itakuwa kama juiceMwaka ni sjui nihamie huko [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ova
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Itakuwa kama juice
Hahahah thanks Kaka, Kobe wa kinyarwanda huyu ngoja nimchinje kwa dua[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]mizigo kama yotee[emoji23][emoji23][emoji23]kaka handsup
😂😂😂😂😂😂✌✌✌Hahahah thanks Kaka, Kobe wa kinyarwanda huyu ngoja nimchinje kwa dua
Mzee baba wapi hyooo Dah
Mm npo street moja hvi kinondoni Moscow na wana kim taani[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji111][emoji111][emoji111]
Kote kote tunakwenda ila sometime tnawakumbka masela tuna jimix nao mzee [emoji23] [emoji23] [emoji23][emoji23][emoji23]unanyweaga mazingira ya kijeshi jeshi...
Mi siwezi kunywa mahali hao jamaa wapo sababu wanaomba balaa, na ukiwanyima visa vinaanza.Alafu labda kuwe na mtoto mkali sehem hiyo wajue we ndo unambandua alafu ukicheki mtoto hashoboki kwao lazima watakuanzishia vitimbi na hapo ndo panapotokeaga mtafaruku.
Kote kote tunakwenda ila sometime tnawakumbka masela tuna jimix nao mzee [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Ova
Katibu mtamzuia jamaa kwenda mbinguni mjue.Dah tuko kwenye msiba wa mlokole mmja imebidi tulipe kodi kimtindo
Ova
View attachment 953230View attachment 953231